Kutahamaki kumbe ulimi wangu uko mdomoni mwa bibi kizee

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Nakumbuka kipindi kile balehe zinaanza kunisumbua, basi ilikuwa ni furaha pale tanesco wakatapo umeme na kuwa giza. Ilikuwa unakamata kabinti gizani halafu unazama mdomoni.

Balaa ni pale nimekamatia kabinti ghafla umeme ukarudi kumbe ni bibi kizee aibu mzee mzima.

Sweetylady naomba unisamehe kwa hilo
 
duh, bibi kizee akiwa na jino moja anajua hayo mambo!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…