Kususa/kununa siyo suluhisho katika mahusiano

Kususa/kununa siyo suluhisho katika mahusiano

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Posts
15,654
Reaction score
25,826
Habari za muda huu wabunge wenzangu wa bunge tukufu la MMU, ningependa tushirikiane hii kitu hapa......

Wengi wetu tuko katika mahusiano ya kudumu na yasiyo ya kudumu na tumekutana na changamoto nyingi ambazo zingine zimetukatisha tamaa mpaka kusitisha mahusiano zingine tunaendelea kupambana nazo.

Naomba tuiongelee hii changamoto ambayo mara nyingi imekuwa tatizo naomba tu kuuliza swali je kususa/kununa ni suluhisho la tatizo katika mahusiano? na hili lipo sana kwa wanawake japo hata wanaume huwa wanasusa,unaweza ukamkwaza mwenzako kwa kujua ama kutokujua anakununia siku nzima wengine wanaenda mbali hata wiki nzima hawaongei ndani kama ni baba kanuna basi hata pesa ya matumizi atapewa house girl au mtoto ambaye yupo au isitoke kabisa sasa hapo unamkomoa nani? mwanamke hata ile tamu ya baba anashindwa kutoa kwa kuwa amekwazwa na mume au mchumba wake........mifano ipo hata humu humu watu wanaleta matatizo eti mpenzi wangu kaninunia siku ya nne je hapo tunakuwa tunajenga au tunabomoa?

Endapo mwanamke atasusa hata mchezo akashindwa kutoa lazima atasaidiwa na wengine wanaosema mume wa mtu mtamu ila mke wa mtu ni sumu, na wengi wao wakinuna majibu yao yanakuwa ya mkato au anafanya kimya kimya hata bila kuongea,jamani njia nzuri ya kupunguza machungu ni pamoja na kuyasema kwamba bwana kwakweli umenikwaza hapa na hapa ili ajirekebishe au hata kuomba msamaha kununa/kususa si njia nzuri ya kupuguza migogoro bali inaongeza ukubwa wa tatizo,ukinuna na ukabembelezwa basi bembelezeka na useme dukuduku lako na mambo yataenda hii ni njia nzuri ya kupunguza migogoro midogo midogo
*****************************
​
 
Nikwel lkn wengne hawa bembelezek wananuna hao zaid ya mwanamke
Na hiyo ni moja ya sababu mahusiano yanavunjika kila siku watu wanakata tamaa hata ya kuoa na kuolewa sasa kama unakaa na mtu ndani wiki nzima hamuongei mapenzi yako wapi wasio wavumilivu hutafuta wa kupooza nje,hata Mungu anasema kuweni na hasira ila jua lisije likazama maana yake ziwe kiasi mtu unarudi kazini hakuna hata kuulizwa umeshindaje,habari ya kazi,pole mume wangu au pole mke wangu jamani msosi unaukuta mezani hakuna kula pamoja tena huo si utumwa? amekukwaza ongea naye kama mbishi jifanye mjinga yaishe maana wengine wanajifanya wako right muda wote
 
Mmmmh! Umenigusa ujue! Jana tu nilikuwa nimenuna! Loh ntaacha maana nimeambiwa ntaletewa mke wa pili !! Khaa!

Wala si utani, siku bibi yako ananisusia ndio siku naenda kugegeda nyumba ndogo. Najua kabisa nikirudi sitaulizwa kitu na wala sitaguswa. Hakuna raha kamakususiwa asee....
 
duhhhhhhhh hii tabia mtu unatakiwa ufanye nini ili uiepuke naomba msaaada wenu maana mimi kwetu ni mtoto wa mwisho na wa kike pekee nimezoea kususa susa hata home wakiniudhi kidogo tu sichelewagi kususa yaaani mpaka nipetiwe petiwe ndo narudisha smile ila now nimeshakuwa mdada najiuliza nikiingia ndoani sijui itakuwaje.
kama kuna mtu ana mbinu za kunifanya niiepuke hii tabia atiririke
 
duhhhhhhhh hii tabia mtu unatakiwa ufanye nini ili uiepuke naomba msaaada wenu maana mimi kwetu ni mtoto wa mwisho na wa kike pekee nimezoea kususa susa hata home wakiniudhi kidogo tu sichelewagi kususa yaaani mpaka nipetiwe petiwe ndo narudisha smile ila now nimeshakuwa mdada najiuliza nikiingia ndoani sijui itakuwaje.
kama kuna mtu ana mbinu za kunifanya niiepuke hii tabia atiririke
Subiri ukiolewa afu mmeo akakutafutia msaidizi wako sababu ya ususaji wako utatia akili.
 
Mmmmh! Umenigusa ujue! Jana tu nilikuwa nimenuna! Loh ntaacha maana nimeambiwa ntaletewa mke wa pili !! Khaa!
Kununa siyo njia ya kutatua tatizo tafuta njia nyingine tafadhari kama unahitaji mahusiano yako yasiingiliwe na mdudu
 
kweli maana unakuta mtu ananuna alafu hasemi tatizo,unajiongelesha hadi huruma..khaaaa
 
duhhhhhhhh hii tabia mtu unatakiwa ufanye nini ili uiepuke naomba msaaada wenu maana mimi kwetu ni mtoto wa mwisho na wa kike pekee nimezoea kususa susa hata home wakiniudhi kidogo tu sichelewagi kususa yaaani mpaka nipetiwe petiwe ndo narudisha smile ila now nimeshakuwa mdada najiuliza nikiingia ndoani sijui itakuwaje.
kama kuna mtu ana mbinu za kunifanya niiepuke hii tabia atiririke
Dawa ya hii tabia usiwe mtu wa kulimbikiza mambo kosa alikufanyia wiki iliyopita unakumbusha mpaka leo unatakiwa kujua kuwa katika mahusiano kutofautiana kupo hivyo usihitaji tention ya mpenzi wako kwa njia ya kununa,halafu kuna wengine huwa wanatumia hisia bila kuwepo ukweli wa tuhuma hakikisha unapomtuhumu uwe na uhakika kuwa kweli ametenda hilo jambo na usinune lengo liwe kuwa lazima atambue kosa lake maana ukinuna hatajua kosa lake hasira zitakapoisha anaweza kurudia tena kufanya lile lile maana hakuambiwa kama amekosea,jitahidi uanze kuepuka hiyo hali mapema maana kwenye ndoa kuna changamoto kubwa mwisho wa siku utakuwa mtu wa kununa tuuuu na hautafurahia ndoa
 
Swala la kununa, kwa jinsia ya kiume nina uhakika unaweza pata asilimia chache sana, nafikiri kwa jinsia ya kike huwa wanazidisha sana, nadhani wanataka kubembelezwa sana(hapa silaumu sababu wameumbwa hivyo) na inawezekana pia mwingine anatafuta sababu ya kupata kitu kutoka kwako, kwahiyo anatumia njia hiyo ya kununa, ili mahitaji au dhamira yake ifikie, kwa kile anachokihitaji
 
kweli maana unakuta mtu ananuna alafu hasemi tatizo,unajiongelesha hadi huruma..khaaaa
Hiyo mbaya sana kama utakutana na mtu ambaye hajali kabisa utaishia kuumia mwenyewe
 
Kununa ndo njia yangu pekee ya kunipunguzia machungu
 
There is a day nimekatisha mishe zangu niwah kuenjoy na Gf nafika as menuna nikanywa maji nikatoka tena. Bora hata kuwe na sababu
 
Dawa ya hii tabia usiwe mtu wa kulimbikiza mambo kosa alikufanyia wiki iliyopita unakumbusha mpaka leo unatakiwa kujua kuwa katika mahusiano kutofautiana kupo hivyo usihitaji tention ya mpenzi wako kwa njia ya kununa,halafu kuna wengine huwa wanatumia hisia bila kuwepo ukweli wa tuhuma hakikisha unapomtuhumu uwe na uhakika kuwa kweli ametenda hilo jambo na usinune lengo liwe kuwa lazima atambue kosa lake maana ukinuna hatajua kosa lake hasira zitakapoisha anaweza kurudia tena kufanya lile lile maana hakuambiwa kama amekosea,jitahidi uanze kuepuka hiyo hali mapema maana kwenye ndoa kuna changamoto kubwa mwisho wa siku utakuwa mtu wa kununa tuuuu na hautafurahia ndoa

ushauri mzuri sana nitaufanyia kazi hapo baadae
 
Back
Top Bottom