Kusimamishwa uchaguzi mdogo Kilombero kwasababisha vurugu kubwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusimamishwa uchaguzi mdogo Kilombero kwasababisha vurugu kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingo, May 28, 2012.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 791
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Mawasiliano kati ya wilaya ya Kilosa na Kilombero yamekuwa shakani baada ya uongozi wa Wilaya ya Kilombero kusitisha uchaguzi ambao ungefanyika jana kwa madai kuwa mgombea wa CDM hana sifa ya kugombea kwani alikuwa kifungoni na akaachiwa ghafla. Hali hiyo imeleta mtafaruku na hali si nzuri sana na diwani wa eneo hilo kajiufungia ndani tangu asb.

    Source: ITV Breaking News, Morogoro RPC
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Wananchi kilombero wamepambana na polisi baada ya uchaguzi mdogo kusitishwa.mawasiliano wa kilombero na kilosa yamekatwa.source Radio one
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,202
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    uchaguzi upi?
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Halmashaur ya wilaya ya kilombero hivi leo kumetokea mafuko ya wananchi kufunga barabara inayounganisha wilaya ya kilombero na kilosa.hali hiyo ya sintofaham imejitokeza baada ya serikali kuairisha uchaguzi wa mwenyekiti wa kitongoji na kijiji .kwa madai ya halmashaur ni kuwa mgombea wa chadema hana sifa za kuwa kiongozi kwan hivi karibun alikuwa na keSi mahakamani.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    JK analeta mzaha sana yaani kuna siku nchi italipuka hii hatakaa aamini kinachotokea
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ... daahhhh, hivi sasa jamani mambo yalikofikia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Waache unazi wa CCM waruhusu mgombea anayependwa na wananchi achaguliwe!!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Utakuwa Uchaguzi wa Serikali za mitaa...
     
  9. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mgombea wa Cdm.. aliwekewa pingamizi na ccm , Pingamizi likatupwa .Ccm wakakata rufaa kwa mkurugenzi .. na cdm wakaendelea na kampeni kama kawaida .ccm wakagoma kufanya kampeni eti wanaogopa kufanyiwa fujo na cdm . kituko ijumamosi Ded kilosa katangaza kusitisha uchaguzi uliokuwa ufanyike ijumapili ya tar 27 june.ndio chanzo cha fujo .kwani hoja za rufaa za ccm hazina mashiko .wanaogopa uchaguzi watabwagwa na cdm .
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,055
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuhabarishane wakuu huu ni uchaguzi wa kumchagua nani kwa tarehe zipi?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Zilianzia Zanzibar, Jk asione watu kama wanatania!
     
  12. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alishinda kwa rufaa. Vipi Aden Rage ,si alifungwa akatoka kwa rufaa .je ina tofauti .ccm wanaogopa uchaguzi.
     
  13. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwenyekiti wa kitongoji cha Ruaha,Mwenyekiti wa zamani wa magamba alifukuzwa kwa ufisadi .
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,809
    Likes Received: 3,893
    Trophy Points: 280
    twanga kotekote
     
  15. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ccm ni sawa na mfa maji.....! Waache uoga waingie ulingon ready 4 fight!
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Chadema inatisha! Wananipa raaaahaa kwa saaaaaana!!!
     
  17. b

    bdo JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,712
    Likes Received: 1,611
    Trophy Points: 280
    ....mawasiliano gani yamekatika? yana uhusiano gani na uchaguzi?
     
  18. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu,kitongoji hiko ndicho kile ambacho mwenyekiti wake alikua tapeli Titto Haule?
     
  19. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna maeneo mengi sana, ccm wanakwepa chaguzi za serikali za mitaa, wanakaimisha watu wao!
     
  20. k

    kitero JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli cdm inatisha wanaogopa mpaka kivuli chao?
     
Loading...