Kushindwa kwa UKAWA, anguko la CHADEMA. Mapinduzi ya CCM

Kushindwa kwa UKAWA, anguko la CHADEMA. Mapinduzi ya CCM

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Posts
771
Reaction score
163
Ukawa baada ya kushindwa urais kesho Itakuwa ni anguko la Chadema kwa miparaganyiko, na ndio utakuwa mwanzo mpya wa kimapinduzi CCM na kuingia kwa ACT kama chama kikuu cha upinzani.

Tushuhudie ninachokisema kesho baada ya Uchaguzi.
 
Ukawa Watajua kuwa shida ya mzee ilikuwa ni urais na si kuwa mwanachadema
 
Ukawa baada ya kushindwa urais kesho Itakuwa ni anguko la Chadema kwa miparaganyiko, na ndio utakuwa mwanzo mpya wa kimapinduzi CCM na kuingia kwa ACT kama chama kikuu cha upinzani.

Tushuhudie ninachokisema kesho baada ya Uchaguzi.

Kwel Yan daa kama nawaona vileeeee.. Ishakula kwao masikin ya mungu wee.. Magufuli anatosha
 
Lazima ukawa na chadema wafeeeee......magufuli aibuke kidedeaaaaa
 
12046705_129775030712865_8664789500788659568_n.jpg
 
Wamwshindwa,wanatetemeka,hawana jipya,lazima tuwavunje vunje baada ya tarehe 25 oktoba
 
Ukawa baada ya kushindwa urais kesho Itakuwa ni anguko la Chadema kwa miparaganyiko, na ndio utakuwa mwanzo mpya wa kimapinduzi CCM na kuingia kwa ACT kama chama kikuu cha upinzani.

Tushuhudie ninachokisema kesho baada ya Uchaguzi.

True,Politics is a science.Also,is an art.So,Kwa uwezo wa mgombea wa CCM(MAGUFULI) uliouonyesha eg Uwezo wa kujenga hoja,uadilifu wake,uchapa kazi wake,sense of humor,ability to refute firmly the opponents argument immediately etc.Ni wazi Magufuli ana percent kubwa ya KUSHINDA uchaguzi huu.Na atashinda.Na huo ndio utakuwa mwisho wa UKAWA.Na wanachama wengi wa CHADEMA WATAKIHAMA CHAMA.Is a matter of time,Let us wait.
 
Magufuli nyerere jr
 

Attachments

  • 1445679040760.jpg
    1445679040760.jpg
    26.5 KB · Views: 167
Mtu wa kazi
 

Attachments

  • 1445679122508.jpg
    1445679122508.jpg
    26.2 KB · Views: 177
Lowassa Kwisha habari yake. Chagadema Kwisha habari yao. Lowassa amepaniki na kupaniki.
 
Back
Top Bottom