Kushikiana silaha kwa wapenzi/wanandoa katika ugomvi

Kushikiana silaha kwa wapenzi/wanandoa katika ugomvi

dadapesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2020
Posts
366
Reaction score
663
Wakubwa;shikamoo
Wadogo;marhaba

Niende kwenye mada,
Ugomvi,migogoro ni sehemu ya maisha yetu wanadamu, yani hii changamoto haiwezi kukwepeka kwenye maisha yetu, je unaweza kukabiliana vipi kipindi cha ugomvi,?

Ni sahihi wakati wa ugomvi kutumia silaha zinazoweza kupelekea kuhatarisha maisha? Huu ni ujinga wa mtu kushindwa kujidhibiti wakati wa hasira.

Kuna Dada ambaye ni mdogo wake na rafiki yangu, huyu msichana kaolewa na ndoa kabisa,

Jana ilitokea kutokuelewana na mumewe hali iliyopelekea kuchukua kisu kutaka kumchoma mwenzie yani ugomvi ulikuwa mkubwa mpaka ndugu walipokuja kusuluhisha.


Nimekaa nikajiuliza unawezaje kumshikia mwenzio silaa tena unaependana nae? Uaminifu baina yenu utaendelea ?
 
Kupitia maelezo yako hapa, inaonesha huyo Mwanamke hajawahi kutandikwa na huyo mumeo wake tangu aolewe.

Kuna baadhi ya Wanawake wasipopigwa au kukalipiwa huhisi mume wake ni Boya, mwisho wa siku anataka kumpanda kichwani kama hivyo 🙌

Athari za kutumia Silaha kwenye ugomvi huwa ni kubwa ambazo hupelekea Majuto makuu inapotokea umeua pasipo kukusudia au kujeruhi ambapo utalazimika kufungwa maisha au kunyongwa.

muhimu tutafute namna sahihi ya kuhandle tofauti zinapojitokeza miongoni mwetu.
 
Screenshot_20230510-233754~2.png
 
Wakubwa;shikamoo
Wadogo;marhaba

Niende kwenye mada,
Ugomvi,migogoro ni sehemu ya maisha yetu wanadamu, yani hii changamoto haiwezi kukwepeka kwenye maisha yetu, je unaweza kukabiliana vipi kipindi cha ugomvi,?

Ni sahihi wakati wa ugomvi kutumia silaha zinazoweza kupelekea kuhatarisha maisha? Huu ni ujinga wa mtu kushindwa kujidhibiti wakati wa hasira.

Kuna Dada ambaye ni mdogo wake na rafiki yangu, huyu msichana kaolewa na ndoa kabisa,

Jana ilitokea kutokuelewana na mumewe hali iliyopelekea kuchukua kisu kutaka kumchoma mwenzie yani ugomvi ulikuwa mkubwa mpaka ndugu walipokuja kusuluhisha.


Nimekaa nikajiuliza unawezaje kumshikia mwenzio silaa tena unaependana nae? Uaminifu baina yenu utaendelea ?
Mpka mnashikiana silaha hapo hakuna ndoa, sijawahi kuona wanandoa mnagombana kwa silaha kama vile Russia na Ukraine

Mambo ya ndoa huwa yanaishia chumbani tena bila hata wa chumba cha pili kujua
 
Ni sahihi wakati wa ugomvi kutumia silaha zinazoweza kupelekea kuhatarisha maisha? Huu ni ujinga wa mtu kushindwa kujidhibiti wakati wa hasira.
Kuna haja gani ya kuweka hii aya kama unauliza na kujijibu mwenyewe?
 
Wakubwa;shikamoo
Wadogo;marhaba

Niende kwenye mada,
Ugomvi,migogoro ni sehemu ya maisha yetu wanadamu, yani hii changamoto haiwezi kukwepeka kwenye maisha yetu, je unaweza kukabiliana vipi kipindi cha ugomvi,?

Ni sahihi wakati wa ugomvi kutumia silaha zinazoweza kupelekea kuhatarisha maisha? Huu ni ujinga wa mtu kushindwa kujidhibiti wakati wa hasira.

Kuna Dada ambaye ni mdogo wake na rafiki yangu, huyu msichana kaolewa na ndoa kabisa,

Jana ilitokea kutokuelewana na mumewe hali iliyopelekea kuchukua kisu kutaka kumchoma mwenzie yani ugomvi ulikuwa mkubwa mpaka ndugu walipokuja kusuluhisha.


Nimekaa nikajiuliza unawezaje kumshikia mwenzio silaa tena unaependana nae? Uaminifu baina yenu utaendelea ?
Mtu anayekushikia silaha , amesha fika zaidi ya nusu ya kutaka kukuua,! Hafai kabisa kumuamini kwenye maisha yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom