Kusambaa kwa "mkataba" wa Buzwagi; kwa nini Serikali iko kimya?

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,322
2,000
Dr. Kafumu alisema hana uhakika km ndio weneyewe, mwingine alinukuliwa akisema wanamtafuta aliyeuvujisha. Hawajui kuwa aliyeuvujisha ni mTZ mwenye uchungu na wizi wa mafisadi kama Kara? Nafikiri wako kimya wakiangalia namna ya kuzima soo.... lakini imeshindikana na wameamua kubaki kimya!!!!!!

.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom