Kusalitiana mkiwa wapenzi tu na kusalitiana mkiwa mmefunga ndoa ipi inauma sana?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,998
Likes
37,339
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,998 37,339 280
Rejea tu kichwa cha habari hapo juu na karibu katika " utiririkaji ".

Nawasilisha.
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,497
Likes
1,559
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,497 1,559 280
Mkiwa wapenzi
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
now i see,hivi kumbe wanandoa sio wapenzi...
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,738
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,738 280
Maumivu kwa muhusika bila kujali wako kwenye ndoa ama wapenzi yapo pale pale...Ila tofauti inakuja baada ya kusalitiwa mkiwa wapenzi tu kuna option kibao za kufuata either kuachana bila kuwa na msururu wa mambo ama kuendelea bila shida lakini mkiwa ndoani baada ya kusalitiwa option zinakuwa finyo sana huwezi kuachana kienyeji enyeji lazima mshirikishe watu wengi...Na hata mkiendelea kuishi unakuwa tayr umejeruhiwa utaishi na mtu ili mradi tu lakin mapenzi halisi yanakuwa hakuna...
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,357
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,357 280
Kwenye ndoa hakuumi sana utakuwa ulishamfaidi sana! ila kama upo kwenye mapenzi mara akwambie hatuta fanya tendo hadi tufunge ndoa, halafu umeshahudumia sana hela mwisho wa picha anakupiga chini!
 
ifusi

ifusi

Senior Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
130
Likes
112
Points
60
Age
43
ifusi

ifusi

Senior Member
Joined Jul 8, 2016
130 112 60
Kusaritiana kwenye ndoa ndiyo kunauma zaidi kwasababu unakuwa umejihakikishia kuwa huyo uliyenae niwakwako milele lkn hawala huwezi kuwa na mamlaka nae yoyote so hata akikusariti utaumia kwa muda then utasahau haraka tofauti na mkeo au mumeo hicho kidonda kupona kwake inatakiwa deliverance players
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
Sijawahi salitiwa na mwanamke so far...ila huwa mara zote nikihisi tu kusalitiwa...nasepa chap...and never come back.
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,382
Likes
1,879
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,382 1,879 280
Vyote maumivu kama unampenda sana mwenzio.
 
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
818
Likes
610
Points
180
long live my love

long live my love

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
818 610 180
Duuuu, inauma Sana. Usikute hao wahuni wanamkunja mke Wangu Zaidi ninavyombembeleza Mimi.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
mkisalitiana haiumagi labda usalitiwe NI doa baya sana.
 

Forum statistics

Threads 1,236,682
Members 475,218
Posts 29,266,712