BABA SANIAH
JF-Expert Member
- Oct 20, 2013
- 4,777
- 6,269
Jifanye unapokea simu halafu unazungumzia mamilioni,mfano hiyo milioni 50 itume kwenye crdb na 70 nitumie nmb then sema tarehe 2 nakwenda london kufuaata mzigo,mwenyewe atajichekesha tu..
😛😛😛😛😛dawa yake jifanye umelala muegemee begani mtemee udenda wa kutosha
hii inaonekana kabisa ni igizoJifanye unapokea simu halafu unazungumzia mamilioni,mfano hiyo milioni 50 itume kwenye crdb na 70 nitumie nmb then sema tarehe 2 nakwenda london kufuaata mzigo,mwenyewe atajichekesha tu..
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]Miss you, au ndo wewe nini? kama niwewe tabasam basi kidogo
Wanaaemaga fake it till you make it brohii inaonekana kabisa ni igizo
Msondongoma waliimba wimbo wa "wanaume tumeumbwa mateso mateso kuhangaika" so anakimilisha ya waliosema wahenga! hahahaha!Baadhi ya wanaume mna tabu sana yaani. Hampitwii.
Hahaa. Sasa bila kutuliza nafsi zenu mwisho wa siku si tutawapoteza sababu kikawaida huwa vizuri haviishi ujue. Msijitese bana jizuieni. 😂😂😂Msondongoma waliimba wimbo wa "wanaume tumeumbwa mateso mateso kuhangaika" so anakimilisha ya waliosema wahenga! hahahaha!
Hahahaa unafanana na ex wake, subiri simu yake iishe chaji, nunua kabisa powerbank kama huna....ni kauzu utadhani kanifananisha na ex wake
SUBIRIA KATIKA MSOSI HAPO STORY NDIO ZINAANZANimejuta sana, nimepanda gari na demu mzuri balaa, mzigo wamaana, hips, anajoto kali sana maana nipo dirishani yeye yupo pembeni yangu, hips zinanigusa zamoto kweli kweli ila ni kauzu utadhani kanifananisha na ex wake, anamajibu ya mkato, ni mtu asiyejali sana sasa sijui nifanye nini, kwenye simu yake kuna app ya Jf nimeamua kuandika uzi huu kisha nimwambie samahani dada ingia Jf kwnye jukwaa la MMU kuna uzi unachekesha, akiusoma huenda story zitaanza na nitafanikisha lengo langu.
Hahahahaha muhusika atakuwa amekusikia mkuu!Hahaa. Sasa bila kutuliza nafsi zenu mwisho wa siku si tutawapoteza sababu kikawaida huwa vizuri haviishi ujue. Msijitese bana jizuieni. 😂😂😂
Hatimaye bwana Sijuti kajuta[emoji38]Nimejuta sana, nimepanda gari na demu mzuri balaa, mzigo wamaana, hips, anajoto kali sana maana nipo dirishani yeye yupo pembeni yangu, hips zinanigusa zamoto kweli kweli ila ni kauzu utadhani kanifananisha na ex wake, anamajibu ya mkato, ni mtu asiyejali sana sasa sijui nifanye nini, kwenye simu yake kuna app ya Jf nimeamua kuandika uzi huu kisha nimwambie samahani dada ingia Jf kwnye jukwaa la MMU kuna uzi unachekesha, akiusoma huenda story zitaanza na nitafanikisha lengo langu.
Tatizo muonekano wake na hiyo Milioni 50 tu ni mbingu na ardhi.........mshauri vizuri mkuuJifanye unapokea simu halafu unazungumzia mamilioni,mfano hiyo milioni 50 itume kwenye crdb na 70 nitumie nmb then sema tarehe 2 nakwenda london kufuaata mzigo,mwenyewe atajichekesha tu..