TIMING JF-Expert Member Joined Apr 12, 2008 Posts 31,771 Reaction score 19,019 Dec 14, 2010 #1 Wakuu.... Kuna swali linanitatiza sana mimi kama mpiga kura... naamini kabisa si kama kuna kura iliyobiwa basi ni yangu au yako Au mimi ni chama?
Wakuu.... Kuna swali linanitatiza sana mimi kama mpiga kura... naamini kabisa si kama kuna kura iliyobiwa basi ni yangu au yako Au mimi ni chama?
M Misterdennis JF-Expert Member Joined Jun 4, 2007 Posts 1,741 Reaction score 482 Dec 14, 2010 #2 Kura zilizoibwa ni zetu tuliopiga kura; wewe, mimi na wengine.