Kura ya maoni CUF: Maulid ambwaga Kambaya

Kura ya maoni CUF: Maulid ambwaga Kambaya

Mandembao

Member
Joined
May 12, 2015
Posts
5
Reaction score
2
Matokeo Jimbo la kinondoni
Maulid. 90
Kambaya. 61
Maulid ndiye muwakilishi wa ukawa kinondoni
 
Hope kamati kuu itayazingatia haya matokeo nakutupatia wanaukawa MTU huyu
 
Duh pole Kamanda Kambaya ndiyo gharama ya demokrasia hiyo.
 
Jamani hawa wanapitishwa na Cuf na sio UKAWA.Baada ya hapa,NCCR nao watakuja na mtu wao wakitaka,vilevile CHADEMA ili hatimaye kumpata mgombea ubunge.Kumbukeni haya majimbo bado ni tata,sio resolved bado.
 
ivi huyu ndo aliona wivu pale gazeti la mwananchi lilipolipoti kuwa kafulila anataka dr slaa awe rais
 
Kusema ukweli Kambaya simkubali hata kidogo.! Nashukuru watu wa Kinondoni kwa matokeo haya. Wish Kamati kuu Cuf itayazingatia.

BACK TANGANYIKA
 
ivi huyu ndo aliona wivu pale gazeti la mwananchi lilipolipoti kuwa kafulila anataka dr slaa awe rais

Ndiye huyo mkuu,Ni bahati mbaya kwa Cuf kuwa na msemaji kama huyo. Ni mropokaji fulani hivi....!!!

BACK TANGANYIKA
 
Ndiye huyo mkuu,Ni bahati mbaya kwa Cuf kuwa na msemaji kama huyo. Ni mropokaji fulani hivi....!!!

BACK TANGANYIKA

nakumbuka haraka sana alitoa taarifa ya kukanusha utafikiri ile ni taarifa ya chadema badala ya maoni binafsi ya kafulila
 
Jamani tuambieni Maulid gani na kambaya yupi?ufafanuzi kidogo
 
Mimi ninachoomba ni kit kimoja tu. Kwa yule mwenye kujua wasifu wa huyo Maulidi atuwekee hapa. Safari hii tunataka wagombea wote WA UKAWA wawe na vigezo vya kuwa wabunge bora na sio bora wabunge.
 
Jamani hawa wanapitishwa na Cuf na sio UKAWA.Baada ya hapa,NCCR nao watakuja na mtu wao wakitaka,vilevile CHADEMA ili hatimaye kumpata mgombea ubunge.Kumbukeni haya majimbo bado ni tata,sio resolved bado.

Pole yako! Naona huelewi utaratibu ulivyo.Yule Maulidi tayari ni mgombea wa UKAWA, Walishagawana majimbo tayari,Chadema,NCCR na NLD wana majimbo yao na wao.
 
Back
Top Bottom