Kupunguza size ya uume.


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,026
Likes
5,488
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,026 5,488 280
Ni njia zipi, zinaweza kutumika kupunguza size ya uume.

copy: MziziMkavu
Mkuu Sir. Kernel kwanini unataka kupunguza size ya uume? watu wanataka kuongeza wewe unataka kupunguza size ya Uuume wako makubwa hayo kulikoni?
 
Last edited by a moderator:
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
Mkuu Sir. Kernel kwanini unataka kupunguza size ya uume? watu wanataka kuongeza wewe unataka kupunguza size ya Uuume wako makubwa hayo kulikoni?
Atakua amepata dogodogo kamdatisha au alitumia mzizi mbichi kuongeza ukubwa sa umezidi kiwango sasa anamuomba mzizimkavu amsaidie!

pole sana kiongozi, mzizi mkavu tafaadhali msaidie bwana unajua we ndo mganga pekee humu!?
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Likes
42
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 42 0
MziziMkavu , nimejikuta kila ninae kutana nae kimwili analalamika anaumia. ukubwa wake ni natural mkuu

Mkuu Sir. Kernel kwanini unataka kupunguza size ya uume? watu wanataka kuongeza wewe unataka kupunguza size ya Uuume wako makubwa hayo kulikoni?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653