Ponjoro wa Kinondoni
JF-Expert Member
- Jan 5, 2024
- 3,768
- 10,297
Wakuu kwema? Uume wangu linawasha kwambaali kipindi nakojoa kama sijanywa maji mengi.
Hii ni kawaida?
Hii ni kawaida?
Kwani huijui mkuu?Mkuu hujaona lugha nyingine ya kutumia zaidi ya hii? Au stress zinakusumbua
Unalikunaje kwa ndani mkuu?Likune
Kama una shida ya akili wahi ukanywe dawa zako Kabila hujaharibu zaidiKwani huijui mkuu?
Punguza Neno Hilo Weka Staha TafadhaliKwani huijui mkuu?
Wakuu kwema? Uume wangu linawasha kwambaali kipindi nakojoa kama sijanywa maji mengi.
Hii ni kawaida?