Kupotea kwa Titan mwaka 2023

Kupotea kwa Titan mwaka 2023

Usichokijua kuhusu marowani ndogo iliyopotea kwenye bahari [emoji3577]

Moja kati ya taarifa zilizogonga vichwa vya habari wiki hii ni kupotea kwa manowari ndogo nchini marekani iliyowabeba watalii waliotaka kujaribu kwenda chini ya bahari kuangalia masalia au mabaki ya Meli kubwa ya titanic.

View attachment 2666364

Turudi nyuma kidogo mwaka 1912 kati ya tarehe 14 au15 Aprili dunia ilipatwa na mshtuko baada ya kutokea kwa ajali ya Meli kubwa ya Titanic ilyobeba abiria takribani watu zaidi ya 2,208.

View attachment 2666365

Iliweza kuua takribani watu 1500 huku wengine 708 waliweza kuokolewa wakiwa hai. Imepita zaidi ya miaka 111 Toka kutokea kwa ajali lakini mwaka 2023 kumetokea tukio jingine la kusikitisha ambalo limewaacha watu wengi na huzuni kubwa.

View attachment 2666367

Tarehe18 mwezi wa sita kikosi cha watu wa tano wakaamua kupanga safari ya kuelekea majini kufanya uchunguzi || udadisi kuhusu Meli ya titanic illyozoma miaka111 iliyopita. Safari ilianza siku ya jumapili saa 12pm mchana GMT na EAT ni 08am asubuhi.

View attachment 2666366

Kikosi cha watu watano ndani Kuna bilionea mmoja anaitwa Hamish Harding akiwa na jamaa anaitwa Shahzada Dawood na mwanae suleman pia Kuna mzamiaji mashughuli wa nchini France anaitwa Paul-Henri Nargeolet pamoja na Stockton Rush huyu ni CEO wa OceanGate.

View attachment 2666368

Safari ilikua ya siku 4 siku tatu 3 ndani ya maji na Kulikua na Gharama za kulipia ilikua ni dollar $250,000 sawa na milioni mia tano tisini na tisa na laki tano kwa Kila mmoja kulikua na watu watano ila abiria watatu walilipa.

View attachment 2666370

Baada ya safari kuanza na kupita zaidi 1hr na dakika 45 walipoteza mawasiliano kati ya waliokuwepo kwenye chombo na watu wa nchi kavu ilikua saa 1.45pm GMT na EAT 9:45am.

Kwa vile walikua wanaingia ndani ya maji na akuna hewa ya oksijeni wakaweka mfumo wa Oxygen ambao walitakiwa watumie masaa 96 Ili waweze kufika na kurudi salama ndani ya siku 4 tu.

View attachment 2666371

Walitakiwa mpaka kufikia alhamic wawe nchi kavu saa 10am kwa Gmt na Eat ni saa 6am. Kwaiyo adi kufika alhamic saa 7 mchana hewa ya oksijeni imekwisha chombo akijaonekana, akijapatikana Wala akuna abiria aliyeweza kuwasiliana nao.

Meli ya titanic imezama kwenye kina kirefu sana zaidi ya futi 12,500 wakati manowari inapoteza mawasiliano ilikua kwenye kina cha futi 4000 kwaiyo walibakisha futi 8500 Ili waweze kufika ila hawajafika wamekufa.

View attachment 2666372

Wako wapi ? Je ni wazima maana Kampuni ya OceanGate wamesema kuwa watakua wameshakufa kutokana hewa ya oxygen kuisha muda? Ila Mungu Anajua zaidi inawezekana kuwapata [emoji2772] vipi unasemaje tabia ya kufanya fanya tafiti kwe Kila kitu ni salama?
Unavosema imepoteza mawasiliano unamaanisha Nini?Nani alikwambia hicho chombo kina GPS?

Na Nani alikwambia kwamba hawajafika? Kupoteza mawasiliano Kuna husiana Nini na kufika?
 
Au vip mwanangu hayo yote ya phsyc wewe ukiwa umeyajua kutoka kwa hao unaowaita kenge ila daah wabongo sisi tuna laana aisee yaani tuna laana ya milele unatumia simu na tech yao kuwaita kenge alafu cha kushangaza kabisa bado unatumia theory zao na princple zao ambazo umezisoma kwenye vitabu vyao baada ya wao kutumia muda mrefu kufanya research kwa gharama zao ndo wakakuandikia vitabu ili wewe pangu pa ukwa! upate maarifa na ufahamu alafu unavitumia ivyo ivyo vitabu vyao kuwatukana ama kweli hii laana imetuandaman vya kutosha!!
Nimecheka sana
 
Kuna umuhimu sengoro marine atengeneze nyambizi kama hii awe anakodisha watu tukatalii mabaki ya mv BUKOBA.atapiga pesa maana watapanda akina mo na matajiri wengineo
 
Engineer wao wote ni kenge fizikia ya form nyoya kabisa hiyo.. pressure ya maji inazidi kadri kina kinavyoongezeka, sasa walicalculate vipi hao kenge, kina cha mita 4000 tu kimezidiwa na mgandamizo, futi 4000 ilikuwa ni ⅓ ya safari kamili ambayo ni futi zipatazo 12,000.

soldier wa Navy popote duniani wanaoijua nyambizi,wakikiangalia kile kidude wanashangaa,inakuwaje mtu afanye jaribio baya vile kwa uhai wake!!!

unaambiwa nyambizi yenyewe kule haifiki[emoji28][emoji28],sasa sijui hawa ndugu zetu walikuwa wanawaza nini!!!
 
Back
Top Bottom