Kupendwa

Kupendwa

Ila wanaume wakipenda bana kila jambo kwao linakuwa jepesi.

Yaani dude lote hilo kaliona jepesiii. [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu wewe acha tu,tunapataga nguvu za ajabu na wala huwa hatuhisi kuonewa wala kuelemewa 😂😂😂
 
Mkuu wewe acha tu,tunapataga nguvu za ajabu na wala huwa hatuhisi kuonewa wala kuelemewa [emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaaa. Hongereni kwa hilo.

Sababu huyo dada anakaribia kilo za gunia la mchele ujue. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mi mwenyewe kuna mama mmoja huyo ni pande la mtu lakini nilikuwa nambebelea nazunguka nae chumba kizima natekenya puchi hadi huwa najishangaa nguvu zile nilizotoa wapi, mahaba haya!
 
Nimemuona tu jamaa kajitoa muhanga kama wale Alqaida wanojilipua

Mimi natamani kumbeba mtu flani humu nadhani wamtambua
Niubebe moyo wake lakini😛😛😛 , Nisiuangushe wala nisiushushe
Hahaaa. Kaamua hasaa maana pale akimshusha basi shingo aiandalie mafuta ya kuichua la sivyo anaweza asiigeuze.

Namtambua aisee. We mbebe tu huo moyo wake ila ndio kama ulivyosema usiuangushe wala kuushusha sababu wajua moyo wake ulivyo mdogo. [emoji12] [emoji12]
 
Hahaaa. Kaamua hasaa maana pale akimshusha basi shingo aiandalie mafuta ya kuichua la sivyo anaweza asiigeuze.

Namtambua aisee. We mbebe tu huo moyo wake ila ndio kama ulivyosema usiuangushe wala kuushusha sababu wajua moyo wake ulivyo mdogo. [emoji12] [emoji12]
Najua moyo wake ulivyo mdogo, muoga na hakawii kukasirika ila ana hisia za kweli na si kujifanyisha na ni muelewa sijapatapo kuona😀😀

Kwa upande wangu nitaanzaje kuuangusha moyo wake kwa mfano😛😛😎
 
Najua moyo wake ulivyo mdogo, muoga na hakawii kukasirika ila ana hisia za kweli na si kujifanyisha na ni muelewa sijapatapo kuona😀😀

Kwa upande wangu nitaanzaje kuuangusha moyo wake kwa mfano😛😛😎
[emoji23] [emoji23] [emoji23] afadhali umelijuaga hilo kutoka kwake haya mbebe sasa huo moyo wake kila kukicha na usiuangushe eee.
 
Back
Top Bottom