Jestina
JF-Expert Member
- Jan 6, 2011
- 4,828
- 1,716
habari za weekend wana JF?
mie jamani nimepewa nyumba na baba(ya urithi) haijaisha imejengwa mpaka kwenye 'lenta' ni ya vyumba vinne,sebule na jiko je gharama za kuimalizia itakuwa kama shilingi ngapi? nataka niimalizie kwa steps,kupau nyumba kama hii itakuwa kiasi gani bati la kawaida...ningependa kupata mwongozo wana JF....
Asanteni.:wink2:
mie jamani nimepewa nyumba na baba(ya urithi) haijaisha imejengwa mpaka kwenye 'lenta' ni ya vyumba vinne,sebule na jiko je gharama za kuimalizia itakuwa kama shilingi ngapi? nataka niimalizie kwa steps,kupau nyumba kama hii itakuwa kiasi gani bati la kawaida...ningependa kupata mwongozo wana JF....
Asanteni.:wink2: