Nimesoma post hii..nashawishika kusema na kuungana na wanaokubali nguvu ya Mungu..Mimi nna kazi .nzuri yenye mshahara mzuri na sikujua hata mfagiaji..Mungu ndiye niliyemtanguliza..GPA nayo haikuwa ya kuchechemea..GOD is great niko far ahead kimaisha
Tang'ana usijali..nilikuwa najenga hoja tu..maana wengine wanaweza kufikiri Mungu anaweza kukusaidia kupata kazi ndogondogo..isikusumbue hiyo mistari ya chini..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.