Kupata ITV, Star tv na Channel 10 kwenye DSTV

Kupata ITV, Star tv na Channel 10 kwenye DSTV

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
1,763
Reaction score
819
Wakuu naombeni msaada, hivi karibunini nimenunua dstv, tbc ndo tv ekee ya kibongo ila iniboa sana. Sasa nifanyenye kupata hizo tv hizo? Naombeni sana wdau
 
Kwa nini usiwaulize hao dstv waliokuuzia hicho kifaa, au unataka tu tujue kwamba umenunua dstv decoder? Hiyo dstv yako haina channels directory au wewe ni kihiyo? bye
 
Kwa nini usiwaulize hao dstv waliokuuzia hicho kifaa, au unataka tu tujue kwamba umenunua dstv decoder? Hiyo dstv yako haina channels directory au wewe ni kihiyo? bye

ha ha ha haaaaaaaa........I LOVE JF
 
Kumbe mnatamani vya bei ya juu halafu vinawashinda kula hata ukikimbilia disco za mjini hazifikii utamu ngoma za asili za vijijini.We rudi kwenye TV ZETU ZA MBAO zina utamu wake utaburudika vya kutosha
 
Kumbe hata kwa wakubwa nako kuna shida, nilifikiri ni hizi zetu za bei nafuu tu.
 
Dstv wanabeam signal kupitia satelite tofauti na ile inayobeam ITV n.k. So akuna jinsi you have to buy second dish
 
Kwa nini usiwaulize hao dstv waliokuuzia hicho kifaa, au unataka tu tujue kwamba umenunua dstv decoder? Hiyo dstv yako haina channels directory au wewe ni kihiyo? bye
Mkuu hivi humu ktk jukwaa hili si ndio mambo tunajadili haya? kipi cha ajabu hapo, napata shida kuelewa upeo wako umekomea kuwa kununua dstv ni ufahari wa kutangazia humu jf, mind that we are using fake id

ha ha ha haaaaaaaa........I LOVE JF
This is not chit chat

Kumbe mnatamani vya bei ya juu halafu vinawashinda kula hata ukikimbilia disco za mjini hazifikii utamu ngoma za asili za vijijini.We rudi kwenye TV ZETU ZA MBAO zina utamu wake utaburudika vya kutosha
itakuchukua muda kuelewa ulichoandika ni crap

Kumbe hata kwa wakubwa nako kuna shida, nilifikiri ni hizi zetu za bei nafuu tu.
kaaazi kweli kweli, dstv ndio ukubwa, ukijipanga simple tu

Dstv wanabeam signal kupitia satelite tofauti na ile inayobeam ITV n.k. So akuna jinsi you have to buy second dish
youre real a great thinker
 
Mkuu hizi data ziko sawa?Free TV from Tanzania - LyngSat .

Kama anaweza kupata TBC kwa nn ashindwe kupata nyingine za free? au ITV start TV wao wanatumia satelite gani ?

Hawezi kupata ITV wala star TV kwa sababu hizi huwa zinapitia Intelsat 64 degerees East wakati hiyo Dstv inapitia W7 36 degrees east...hiyo TBC anayopata ni ile inayokuwa propagated kwenye transmission za DSTV.....akitaka hizo ni lazima anunue lile dish kubwa au aendelee kutumia antena yake tu
 
Ukitaka kupata ITV,Star TV na nyinginezo za kibongo,just disconnect the DSTv cable kisha unganisha antena ya chadema na utafurahia maisha kama wengine tuanaothamini vya nyumbani.Welcome back budy!!!!!!
 
Hawezi kupata ITV wala star TV kwa sababu hizi huwa zinapitia Intelsat 64 degerees East wakati hiyo Dstv inapitia W7 36 degrees east...hiyo TBC anayopata ni ile inayokuwa propagated kwenye transmission za DSTV.....akitaka hizo ni lazima anunue lile dish kubwa au aendelee kutumia antena yake tu
Startv tbc zote zinapatikana kwenye inelsat why zingine???au unaniambia ni transmission za Dstv??unamaanisha ni local transmission???nje hapati wanaotumia Dstv??
 
Hawezi kupata ITV wala star TV kwa sababu hizi huwa zinapitia Intelsat 64 degerees East wakati hiyo Dstv inapitia W7 36 degrees east...hiyo TBC anayopata ni ile inayokuwa propagated kwenye transmission za DSTV.....akitaka hizo ni lazima anunue lile dish kubwa au aendelee kutumia antena yake tu
Anaweza kupata, anachotakiwa arudi awaeleze. Dstv wanamadaraja tofauti, kuna nyota 1,2,3 na yanatofautiana channel inategemea umechagu daraja gani.
 
Kula michannel ya ukweli...haya ma local channels hayana jipya babu!
 
Kwa nini usiwaulize hao dstv waliokuuzia hicho kifaa, au unataka tu tujue kwamba umenunua dstv decoder? Hiyo dstv yako haina channels directory au wewe ni kihiyo? bye

kama unadhani ni kihiyo si ndo maana kaomba msaada!
 
mzee katika channel list/banquets ambazo d.s.t.v wanaoffer kwa kifupi hakuna local channels zaidi ya t.b.c so you could have asked d.s.t.v for more information kuhusu channels kabla ya kununua
 
mzee katika channel list/banquets ambazo d.s.t.v wanaoffer kwa kifupi hakuna local channels zaidi ya t.b.c so you could have asked d.s.t.v for more information kuhusu channels kabla ya kununua
WALA SIYO OFFER,TBC wanalipa kule baada yakuingia mkataba nao na TBC ilikuwa inarusha baadhi ya mechi za nje
 
Ukitaka kupata ITV,Star TV na nyinginezo za kibongo,just disconnect the DSTv cable kisha unganisha antena ya chadema na utafurahia maisha kama wengine tuanaothamini vya nyumbani.Welcome back budy!!!!!!

Umeonaeeeeeee! I like this!!
 
Mkubwa kama ungekuwa na dish kubwa lenye motor ningekuelekeza cha kufanya lakini kama unatumia vile vidish vyao vya kupachika ukutani wee kula tu ze komedi ya kina Joti coz satelite wanayotumia ITV NA TBC1 ziko tofauti kabisa hii iko huku na nyingine ipo huku
 
Back
Top Bottom