Kupangiwa kituo cha kazi baada ya kuhama

Kupangiwa kituo cha kazi baada ya kuhama

Glladiaterjuma

New Member
Joined
Sep 4, 2024
Posts
1
Reaction score
1
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
Una miaka mingapi? Unawezaje kuhamia sehemu bila analysis? Hujui taratibu za utumishi wa umma? Yaani wewe ndio ujipangie kituo cha kufanyia kazi? Umefata nini hii wilaya? Bora urudi ulikotoka kama hukuwa na malengo yoyote.
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
Komaa nao mkuu.
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
Una miaka mingapi? Unawezaje kuhamia sehemu bila analysis? Hujui taratibu za utumishi wa umma? Yaani wewe ndio ujipangie kituo cha kufanyia kazi? Umefata nini hii wilaya? Bora urudi ulikotoka kama hukuwa na malengo yoyote.
 
Nenda hapo Idara ya Elimu mwambie Afisa Elimu kwamba “AJITATHIMINI”
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
utumishi wa umma ni wito my friends ladies, and gentlemen,


ungependelea huko aende nani sasa na wewe serikali imeona una sifa na unafaa kwenda kuwatumikiap wananchi wa huko?

Gentleman,
nje ya ajira watu ni wengi na wanahitajia ajira na wapangiwe popote pale watakwenda,
wewe unachagua kituo cha kazi kweli?

mbona watu hatuna shukran na kidogo tunachopata? Mbona tuna bagua na hatuwajali wanaostahili tuwahudumie?

Tafadhali gentleman,
nenda kafanye kazi ya uma mahali ulipopongia, maisha ya nje ya mfumo wa ajira ni ya fedheha hasa.

utajuta ukipoteza nafasi hiyo ya ajira, usifanye mzaha wala masikhara na kazi 🐒
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
Kwa hiyo ulipotoka uliacha Gap...!? Una uhakika nafasi yako itakuwepo..!?
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa

Kama umehamia ndani ya Halmashauri basi unaweza kupangiwa sehemu yoyote ambapo kuna uhitaji. Huwezi kulazimisha ubaki mjini wakati mjini watu wamejaa na kule ndani ndio panahitajika. Ukienda kisheria na utaratibu, watakushinda, ongea nao vizuri.​
 
Jamani mm ni mtumishi niliyehamia wilaya ya wanging'ombe bila exchange na mtu yoyote lakini maafisa elimu msingi wa pale hawtaki ueleze chochote wanafosi kukupanga wao hivi nimepanhiwa ndani ambako hadi kufika napopahitaji nauli ya boda boda ni elf 25000 hadi nimeamua bora nirudi tu nilikotoka kwa wakati ngazi za juu wamenisikiliza ila wao hawataki kabisa je taratibu za kazi hapo zipoje mana hadi najilaumu hii wilaya sio ya kuhamia kabisa
Huoni kama wanataka chochote
 
Back
Top Bottom