kuomba msaada toka kwa mpenzi.


hahaaaa.. umetisha baba asante sana kwa maneno mazuri
 

Daniel asnte kwa ushauri wako.
 
Last edited by a moderator:
uje utupe na fidback jamani tecnicue utayotumia maana umeshauriwa mengoi ili nasi tuje tuaply, maisha yenyewe ndo hayahaya
 
uje utupe na fidback jamani tecnicue utayotumia maana umeshauriwa mengoi ili nasi tuje tuaply, maisha yenyewe ndo hayahaya

Suprise dear, naonaje sooo.. anyway will meet him this evening let me see kama nitaweza kubreak the news...
 
Last edited by a moderator:
Hahahahah Suprise nawe wataka kuanza kuomba nn? Its an art bt if wajiweza sioni logic ya kuomba yy kama sm1 anayekupenda na kukuthamin atakuhudumia now and then cyo hadi umwombe ukiona anangoja umwombe jua he is sm1 who is nt responsible and even in future atakusumbua kwenye kutake care of ur family....
uje utupe na fidback jamani tecnicue utayotumia maana umeshauriwa mengoi ili nasi tuje tuaply, maisha yenyewe ndo hayahaya
 
Last edited by a moderator:
Acha ujinga ww, face him isitoshe alitakiwa afanye hivyo bila hata ww kumlilia shida, if he is nt giving u sm1 is being given...open ur eyez
Suprise dear, naonaje sooo.. anyway will meet him this evening let me see kama nitaweza kubreak the news...
 
Last edited by a moderator:

hahaha cieolo inawezekana anatoa pale anapoona inafaa, bt kipindi wewe unashida ya pesa ye hajaguswa so nasubiri tecnic hizo ili demand imatch supply tusipishane bure
 
No mwanaume wa kweli anamhudumia mpenziwe throughout cyo kwa kubip ka msimu wa ckukuu,akiwa mtu wa kutoa kwa machale jua ndo walewale na uanze kujipanga vyema kuwa kichwa cha family
hahaha cieolo inawezekana anatoa pale anapoona inafaa, bt kipindi wewe unashida ya pesa ye hajaguswa so nasubiri tecnic hizo ili demand imatch supply tusipishane bure
 
No mwanaume wa kweli anamhudumia mpenziwe throughout cyo kwa kubip ka msimu wa ckukuu,akiwa mtu wa kutoa kwa machale jua ndo walewale na uanze kujipanga vyema kuwa kichwa cha family

duuh kweli ngoja nichukue hatua
 
He is very lucky to have you.... wanawake wa hivi mnahesabika!!!!!

Mi sipendi kuambiwa ukiwa na shida niambie, shida zina mwanzo hazina mwisho...

Kwani ukinipa hela nitazitupa......!!
 
Acha ujinga ww, face him isitoshe alitakiwa afanye hivyo bila hata ww kumlilia shida, if he is nt giving u sm1 is being given...open ur eyez

Finally you are back from Mother Teresa!!!!!!!!! Its good to have you back! Ndo ukaninyima ule mkopo PM?
 
mwambie darling naomba unikopeshe kiasi kadhaa nahitaji kufanyia kitu fulani ntakurudishia siku fulani. simple and clear
 
Hahahah i hav both sides za maza teresa na za kitaa, ntakupa cwajua nilikuwa mishe,ngoja nikirud homu ntakuPM mainfo kwa pc
Finally you are back from Mother Teresa!!!!!!!!! Its good to have you back! Ndo ukaninyima ule mkopo PM?
 
wanaume wengi Hatutoi hela bila kuombwa..! pia usilete hadithi za kumkopa,hakuna kukopeshana wapenzi.wewe omba kistaarabu ikiwa bahati yako shida zako zitamalizwa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…