Passion Lady
JF-Expert Member
- Nov 17, 2012
- 8,694
- 4,646
hahahaaa!! MASELE umeniacha hoiumenena na kineneo
kineneo hua kinanena daily!!
Last edited by a moderator:
hahahaaa!! MASELE umeniacha hoiumenena na kineneo
Bora 4m 6, mtu anakuwa kama yupo 4m 3 shule ya masista.
hahah umenichekesha Mkuu...17?? Uliolewa au ilikuwa ajali tu ya kunyeshewa na mvua ukaamua upitilize bafuni uoge kabisa.
Huyo mtto wa kwanza aliteleza tu ikabidi jamaa ajibebee kiujumla mana miaka 7 mtoto m1 tuu duuh
Hongera sn kwakuwa na furaha, Muombe sana Mungu yasigeuke!!wenzako wanalia kila cku!!
mmmmmmmh!! hapa kuna mtu anachambwa au?
Hata mimi huwa nalia sana,nafuta machozi naangalia mbele![/QUOTE
kweli umeyajulia maisha hongera mamaa, songa mbeleee!!
Hata mimi huwa nalia sana,nafuta machozi naangalia mbele!
kweli umeyajulia maisha ya ndoa!!songa mbele mama.
Wanasema mwanamke akipata mtoto, mapenzi yote yanahamia kwa mwana! mtoto mkubwa anasaulika si eti eeh mankaa?
Kumbe bado una mmoja tu? Jitahidi kuchangamkia fursa biashara asubuhi anahitaji wenzake huyo.
Ha ha ha Umeshtuka eeh? nilikuuliza kisanii umeshtukia! Haiya bhanaaa, wee mjanjaHaahaha chezeiya nyumba ndogo najitahd cna kubalnce