Kuogeshea Watoto Nje Kumeshapitwa Na Wakati

Kuogeshea Watoto Nje Kumeshapitwa Na Wakati

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,397
Reaction score
9,264
Nadhani si peke yangu ambaye nimeiona hii tabia ambayo bado ipo hasa kwa mitaa ya USWAHILINI. Zamani wakati sie tunakuwa ilikuwa ni kawaida na ni kutokana na MAADILI yaliyo kuwepo zama hizo tofauti na sasa. Unakuta mtoto mdogo wa kuanzia miaka 2 mpaka 5 anaogoshewa nje mahala ambapo kila mtu anapita. Hapa ndio unaibuka msemo wa WEWE UMEKUWA SISI TUNAKUONA hata UBAKAJI pia unaweza kujitokeza maana si kuhizi MAADILI SIFURI.
Tubadilike tuwaogeshee watoto mahala panapostahili.
 
Kuna siku nilipita mitaa fulani nikakuta mtoto wa kama miaka 3 anaogeshwa nje ana bonge la papuchi weweeee! Hata mtu mzima hafikii ila kasoro tu halikuwa na mavuvuzera.hadi leo nilishasema sitamwogesha mwanangu nje
 
Kuna siku nilipita mitaa fulani nikakuta mtoto wa kama miaka 3 anaogeshwa nje ana bonge la papuchi weweeee! Hata mtu mzima hafikii ila kasoro tu halikuwa na mavuvuzera.hadi leo nilishasema sitamwogesha mwanangu nje

teh teh teh hii ndo jf bwana.kwahiyo ulitamani akupe ubabue au? kweli id yako inaumba.
 
Mkuu mwanga hebu na si tufundishe namna ya kupost hizo topec maana zina tushinda na hasa hii topic yako imenivunja mbavu kwa kucheka lakini samahani
 
Kuna siku nilipita mitaa fulani nikakuta mtoto wa kama miaka 3 anaogeshwa nje ana bonge la papuchi weweeee! Hata mtu mzima hafikii ila kasoro tu halikuwa na mavuvuzera.hadi leo nilishasema sitamwogesha mwanangu nje

ha h ha a unaweza assume kajoa
 
Back
Top Bottom