Kuoa kunatisha ni kama unaingia vitani

Kuoa kunatisha ni kama unaingia vitani

Usiogope kaka utani tu, hongera sana kwa hatua hiyo. Nadhani ukweli watakuta mashine ya EFD wakiwa wanatoa mahari, tulipe kodi kwa maendeleo.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
watoto mnasumbua sana jf

siku iz

waiter zungusha tena[emoji481] [emoji481] [emoji481]
 
Nimekuwa nikifanya michakato ya kuoa kwa wiki kama mbili hivi, nimefanya utaratibu wa kwenda kujitambulisha kama mila za kwetu zinavyotuelekeza.

Kwakua mimi Niko Dar na mwanamke ninaetaka kumuoa tunatoka nae mkoa mmoja hivyo mzee wangu ambaye nae yuko mkoa huohuo ndo anachukua jukumu la kwenda kwao na binti kwenda kuwaeleza nia yetu ya kuoa kwao.

Leo ndo ikawa Siku ya kwenda kwao na binti kilichonikatisha tamaa ni Leo asubuhi mzee akiwa kesha jiandaa kwa safari na wazee wenzake alinipigia simu maneno yake ndo yamenikatisha tamaa kabisa japo aliongea kwa utani bila nimebaki natafakari alinambia hivi"interalia hello Jas sisi ndio tumeshajiandaa na safari hapa tunaenda kuuza uhuru wako"aliongea kwa utani.

Ila mpaka sasa bado natafakari nahisi hili zoezi huu ndo utakuwa mwisho wa huu mchakato siendelei tena, uhuru wangu bado nautaka.
[emoji14] [emoji2] [emoji13]
 
Nimekuwa nikifanya michakato ya kuoa kwa wiki kama mbili hivi, nimefanya utaratibu wa kwenda kujitambulisha kama mila za kwetu zinavyotuelekeza.

Kwakua mimi Niko Dar na mwanamke ninaetaka kumuoa tunatoka nae mkoa mmoja hivyo mzee wangu ambaye nae yuko mkoa huohuo ndo anachukua jukumu la kwenda kwao na binti kwenda kuwaeleza nia yetu ya kuoa kwao.

Leo ndo ikawa Siku ya kwenda kwao na binti kilichonikatisha tamaa ni Leo asubuhi mzee akiwa kesha jiandaa kwa safari na wazee wenzake alinipigia simu maneno yake ndo yamenikatisha tamaa kabisa japo aliongea kwa utani bila nimebaki natafakari alinambia hivi"interalia hello Jas sisi ndio tumeshajiandaa na safari hapa tunaenda kuuza uhuru wako"aliongea kwa utani.

Ila mpaka sasa bado natafakari nahisi hili zoezi huu ndo utakuwa mwisho wa huu mchakato siendelei tena, uhuru wangu bado nautaka.
Kwanini uliamua kuoa?

Kuna faida gani kuoa?
 
Back
Top Bottom