Kunyimwa tendo la ndoa kunakera sana

Mimi kaninyima amesema hadi tufunge ndoa nami nimemwambia sawa tuu hadi ndoa lakini haimaanishi kua si sign document.
kuna mtu anampa, kijana shtuka! kwan kakuambia papuchi yake ipo SEALED!!
 
Ni BAK huyo na uchokozi wake. Wet papuchi mtelezo. Slippery when wet.

CC: emmyta
Kweli ujue we BAK ni chauchokozi na hapo hata bado hujamaliza ile kozi ya uchokozi. Lol [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Reactions: BAK
Asante kwa ushauri mzuri, nimejua nini cha kufanya siku chche zijazo tutakapoonana hapo Kemondo.
 
Ngoja sasa nihitimu hili somo la uchokozi
[emoji39][emoji39][emoji39]

Kweli ujue we BAK ni chauchokozi na hapo hata bado hujamaliza ile kozi ya uchokozi. Lol [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Kuoa au kuishi na mwanamke hakumaanishi ndo uwe unapewa kila unapojisikia...


ME mnaodhani hivyo muache uzwazwa.
 
Miezi ya mwanzo Mke wangu alikuwa ikifika jioni anatafuta kesi akununie hadi asubuhi nilivyogundua,naondoka mchana kuludi usiku namchekesha namfuraisha namlisha mapipi mdomoni,mwisho wa siku napewa k safi ,bora asikione kwa muda akumisi
 
Na nyie mnapokua mnaomba pesa zetu ...mtu andae psychologically sio mnaomba pesa kila siku ...kumbukeni tumeumbwa tofauti na nyie
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…