Kununua Gari kwa kulipia kwa awamu

Kununua Gari kwa kulipia kwa awamu

Mtendaji wa kaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Posts
334
Reaction score
60
Ndugu zangu-mimi ni mfanyakazi wa kampuni moja hapa kanda ya ziwa...nahitaji kununua gari dogo aina ya carina Ti au gari yoyote nzuri yenye gharama ndogo za uendeshaji...iwe mpya bajeti yangu ni million 6 pesa iliyopo mkononi ni million 3 cash...inayobaki nitalipa kwa kila mwezi kwa makubaliano.....Nawasilisha wakuu
 
Ndugu zangu-mimi
ni mfanyakazi wa kampuni moja hapa kanda ya ziwa...nahitaji kununua gari
dogo aina ya carina Ti au gari yoyote nzuri yenye gharama ndogo za
uendeshaji...iwe mpya bajeti yangu ni million 6 pesa iliyopo mkononi ni
million 3 cash...inayobaki nitalipa kwa kila mwezi kwa
makubaliano.....Nawasilisha wakuu

Ni PM kuna Opa ya milioni 6.8 nzuri sana.
 
Ndugu zangu-mimi ni mfanyakazi wa kampuni moja hapa kanda ya ziwa...nahitaji kununua gari dogo aina ya carina Ti au gari yoyote nzuri yenye gharama ndogo za uendeshaji...iwe mpya bajeti yangu ni million 6 pesa iliyopo mkononi ni million 3 cash...inayobaki nitalipa kwa kila mwezi kwa makubaliano.....Nawasilisha wakuu
Ok mkuu kwa used ni PM ama nipigie kwa namba hii 0713968649, nina Caldina New Model
 
Back
Top Bottom