Kundi la wachawi lamuombea Rais Putin

Kundi la wachawi lamuombea Rais Putin

Tatizo kuna binadamu wamekariri ya kuwa dini ni ukristo na Uislamu tuu, halafu wanadhani dini zao ndio zipo sahihi.
Kwa ufupi kuna dini nyingi sana duniani na kila dini inaamini ndio sahihi,
Hiko Ulaya na mashariki ya mbali wenzetu hata hizo dini za kichawi zimesajiliwa rasmi kama dini zingine, kama wale wiccans, na wana elimu kubwa sana iliyofichwa ambao sisi tunaojifanya kumpenda Yesu tunafuata bendera tuu,
Tunaojifanya kusali na kumpenda Yesu sana lakini utapiamlo haujawahi kuisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha, eti utapiamlo haujawahi kuisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ugomvi wa Russia na UK (Daily Mail) na wa muda mrefu. UK atafanya kila njia kuharibu sura ya Russia.

Ndicho kinacho endelea hapa - Waingereza wanafiki sana - yaani propaganda zao zimewafanya walete habari ambazo ni totally incoherent: Mara wachawi wanamwombea Putin, mara Wachina wameipatia Urusi damu nyeupe (Plasma) iliyo wekewa virusi vya ukimwi, mara Warusi wanatafakari kama waendelee kumsaidia Maduro au waondoke baada ya kuona Maduro haungwi mkono na Raia walio wengi:

Habari zote hizo kutoka Uingereza ni za kutunga tu na nyingine zinaongezwa chumvi - UK propaganda are driven by rabid hatred of everything Russian.

Niliwahi kijiuliza kwa nini Serikali ya Uingereza hiko overly obsessed na Urusi? Baada ya kufanya tafiti nikagundua kwamba, kumbe mapinduzi ya Urusi ya october 1917 ndio kilikuwa chanzo cha chuki zisizo kwisha baina ya Nchi hizi mbili - kwa nini? Ni hivi: Wanamapinduzi wa Urusi walikamata familia nzima ya Mfalme Tzar Nicholas (Mkewe na watoto wao saba kama sikosei) wakarundikwa chumba kimoja wakiwemo wafanya kazi wao wa ndani,Daktari na mbwa wao - wote wakapigwa risasi kwa kutumia mashini gun hakuna aliye pona - kwa naneno mengine Urusi ilifyeka ukoo wote wa Kifalme nchini mwao

Sasa swali, je,hapo Uingereza inaingia ingiaje kwenye tukio hilo la kusikitisha? jibu ni kwamba Mke wa Mfalme(Tzar) Nicholas alikuwa ni binti wa kuzaliwa na Malkia wa Uingereza wa wakati huo yaani Queen Victoria, Malkia wa sasa wa Uingereza yaani Elizabeth ni kitukuu wa Queen Victoria, Queen Eliza na familia yake hawajawahi kukanyaga Urusi kutoka na tukio hilo - ndio maana chuki hizo bado zinaendelezwa na Serikali ya Uingereza na vyombo vyake vya habari kwa kutumia visingizio mbali mbali bila ya kutaja undani wa kwa nini Waingereza hawawapendi Warusi - my opinion.
 
Wapoje mkuu nimejikuta nacheka kwa kusoma comment yako.
Izo bebe za kichawi tokea urusi Dada ake sio pouwa ujue, ona bebe za ki africa sasa, full kuleteana ubandidu na ukauzu.
 

Attachments

  • IMG_20190207_233800_398.JPG
    IMG_20190207_233800_398.JPG
    32.2 KB · Views: 44
Kuna nchi za ulaya maarufu sana kwa haya Mambo, Romania, Hungry nk.


Sent using Jamii Forums mobile app

Hata Uingereza wapo sana na wanajitangaza bila wasi wasi, wanaitisha mikutano/kungamano na wachawi wenzao kutoka bara la Ulaya na kwingineko lakini hawahusishi waswahili, ingawa nahisi wanaijeria/Ghana raia/wazaliwa wa Uingereza wanaweza kuwa wanahusishwa kwenye rituals za kichawi - sina uhakika na hilo!!

Niliwahi kuona kisa kimoja kwa macho yangu, siku moja kulitolewa Tangazo magazetini kuhusu mafunzo ya mazoezi ya meditation nikaenda ku attend na kulipia mafunzo, sasa kilicho nishangaza ni kipi? Siku ya kwanza Mzungu kavaa joho la kutisha na kofia, kabeba bakuri lililo jazwa sijui vimiminika gani, mkononi kashikilia singa, akawa anazungumza lugha ambayo haikuwa kingereza - kachukua singa katumbukiza kwenye bakuri na kuanza kunyunyizia watu wote tulio kuwemo ndani ya holi!! Mwishowe akasema anataka kuonana na MTU mmoja mmoja kutupatia maelekezo ni nini cha kufanya, kumbe alikuwa anataka kujua mwaka uliyo zaliwa(Umri wako) unapewa maelekezo nini cha kusema kimoyo moyoni wakati huko kwenye session ya ku- meditate chumbani kwako - lugha yenyewe si kingereza, unarudia maneno hayo hayo mpaka unachoka/pata usingizi kila MTU anapewa maneno unique ya kusema wenyewe wanayaita "MANTRA" nili attend siku mbili baada ya hapo siku rudi tena.
 
Hata Uingereza wapo sana na wanajitangaza bila wasi wasi, wanaitisha mikutano/kungamano na wachawi wenzao kutoka bara la Ulaya na kwingineko lakini hawahusishi waswahili, ingawa nahisi wanaijeria/Ghana raia/wazaliwa wa Uingereza wanaweza kuwa wanahusishwa kwenye rituals za kichawi - sina uhakika na hilo!!

Niliwahi kuona kisa kimoja kwa macho yangu, siku moja kulitolewa Tangazo magazetini kuhusu mafunzo ya mazoezi ya meditation nikaenda ku attend na kulipia mafunzo, sasa kilicho nishangaza ni kipi? Siku ya kwanza Mzungu kavaa joho la kutisha na kofia, kabeba bakuri lililo jazwa sijui vimiminika gani, mkononi kashikilia singa, akawa anazungumza lugha ambayo haikuwa kingereza - kachukua singa katumbukiza kwenye bakuri na kuanza kunyunyizia watu wote tulio kuwemo ndani ya holi!! Mwishowe akasema anataka kuonana na MTU mmoja mmoja kutupatia maelekezo ni nini cha kufanya, kumbe alikuwa anataka kujua mwaka uliyo zaliwa(Umri wako) unapewa maelekezo nini cha kusema kimoyo moyoni wakati huko kwenye session ya ku- meditate chumbani kwako - lugha yenyewe si kingereza, unarudia maneno hayo hayo mpaka unachoka/pata usingizi kila MTU anapewa maneno unique ya kusema wenyewe wanayaita "MANTRA" nili attend siku mbili baada ya hapo siku rudi tena.
Dah mkuu ungeendelea kwenda ili tupate kujua mengi zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nguvu za giza hazina uwezo wowote wa kuombea amani kwani wachawi baba yao ni shetani, na shetani ni baba wa uasi yeye ni kuleta uharibifu tu na sio kuleta amani hata siku moja. Navunja dua za kishetani zote zishindwe ktk jina la YESU KRISTO jina lipitalo majina yote,(Luka 1:37) Amen.
Maombi haya ungeiombea nchi yako hii ya laana ya uwongo wa viongozi wetu mchana kweupe ungefanya Jambo la msingi sana....maana uwongo nao uko ktk Ibada za kishetani....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom