Kuna yeyote katumiwa joining instructions ya chuo alichopangiwa?

Kuna yeyote katumiwa joining instructions ya chuo alichopangiwa?

Last sentinel

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2013
Posts
286
Reaction score
117
Habari wanajamii,kuna mtu yeyote katumiwa joining instruction kwenye email au kapigiwa simu,maana hawa nacte mwaka huu dahh wanazengua na muda unazidi kwenda.
 
Habari wanajamii,kuna mtu yeyote katumiwa joining instruction kwenye email au kapigiwa simu,maana hawa nacte mwaka huu dahh wanazengua na muda unazidi kwenda.
Ndioooo mkuuu , mimi nina nduguyangu. leo kapigiwa simu na Chuo cha Water Development and Sanitation Engering
 
me nimetumia njia mja had nkakijua chuo na joining nkapata,fanya hv vile vyuo ulivyo jaza tafta contact zao uwaulize ka jina lako lipo kmja baada ya kingne na iman utakipata
 
Back
Top Bottom