Fbn JF-Expert Member Joined Jul 31, 2016 Posts 15,749 Reaction score 37,422 Jun 18, 2025 #1 Furahaa ya saudia ni kujipitisha tu ili iran kama anaweza kutungua ndege yake. Yani hapa naona mashavu ya iran yalivyo vimba. Ni ndege ya emirate usajiri UAE 129. Watu wanajua kutafuta CV.
Furahaa ya saudia ni kujipitisha tu ili iran kama anaweza kutungua ndege yake. Yani hapa naona mashavu ya iran yalivyo vimba. Ni ndege ya emirate usajiri UAE 129. Watu wanajua kutafuta CV.
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,405 Reaction score 872,011 Jun 18, 2025 #2 Fbn said: Furahaa ya saudia ni kujipitisha tu ili iran kama anaweza kutungua ndege yake. Yani hapa naona mashavu ya iran yalivyo vimba. Ni ndege ya emirate usajiri UAE 129. Watu wanajua kutafuta CV. View attachment 3374419 Click to expand... Niguse uchafuke
Fbn said: Furahaa ya saudia ni kujipitisha tu ili iran kama anaweza kutungua ndege yake. Yani hapa naona mashavu ya iran yalivyo vimba. Ni ndege ya emirate usajiri UAE 129. Watu wanajua kutafuta CV. View attachment 3374419 Click to expand... Niguse uchafuke
heartbeats JF-Expert Member Joined Feb 10, 2014 Posts 8,046 Reaction score 13,391 Jun 18, 2025 #3 Hahaha io inaitwa jichanganye uone