Msaidizi Mkuu
Senior Member
- Aug 19, 2020
- 195
- 154
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ***** daah kweli hatari hatariNiliwah jikok kununua keki ya bdai ya manz mmoja kipind hiko akaipokea ila kumbe hakuipenda ilipita kama week hiv nikashika simu yake wanagrup la watu 6 wanajiita sijui beauty nn huko basi kuangalia nikakuta wamediskasi ile keki wamenipiga majungu balaaa mbaya zaid yeye ndo alikuwa mchochez mkuu mbaya zaid hela niliipata kwa tabu ili nimridhishe mwisho wasiku akasema nimeleta keki ndogo kama tako la mtto nilimchangamsha ile siku nadhan hataisahau maishan kwake
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu kwani hujui kupiga wewe..?
Kuna mitama Kuna vichwa Tena vipo dizaini nyingi Kuna kichwa kinaitwa "cheza na karungu yeye" hicho hupigwa maeneo ya jichoni Kuna kichwa kinaitwa "ulipo tupo" hicho hupiga popote lkn haswa hulenga maeneo ya pua!.. mkuu kuna kabari ipo kabari inaitwa "usiempenda kaja" hii inapigwa unahakikusha aliepigwa kabari hiyo anatumbua jicho na misuli ya uso yote Inaonekana hapo bado kumuachia mpk anyampe ndo unamuacha!
Yapo mapigo mengi sijui unakwama wapi..??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mimi Hilo la kutokupiga ke nililiacha toka nilipokuta nimeseviwa jina "KIBERENGE" wakati mi najina zuri tu..[emoji23]
Sio vyema kunicheka..
Kwenye daladalaMnawatoaga wapi hao wanawake?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mzee kweli we ni mtu wa doziMwingine nimepanda nae daladala mbele huko wakapanda wenzake watatu nauli boko to simu2000 ni 750 hesabu ilikuwa ni mm na yeye kwenda 1500 kurudi 1500 na alijua fika pesa niliobeba ilikuwa fixed kulingana na bajet tulioipanga tena tukiwa wawil yan haikutakiwa ipungue hata mia sasa akawaambia wasilipe nauli konda kaja nikatoa buku jero akanipandishia saut kweny daladala kwamba lipa nauli za wale mpaka kila alikaa pemben alisikia nikikoromewa kwa saut[emoji28] aseeh nilipaga ghadhabu kubwa ila kama kawaida tulipo rudi nilimweleza akapandisha sauti nika mchangamsha vizur tu
Yan mm sipend nikiongea kwa upole alafu kamtu kanaropoka kwanguvu alafu anajifanya na hasira anaongea huku anagonga gonga meza na kuzunguka zunguka [emoji28][emoji28] eti anasema wale ni rafiki zangu ndo watakao nizika sasa namuuliza kwamba kwan mlipanga wote safar siwalikuwa na safar yao bado anakuja juu tu nakusema amua utakavyo woiii nikumchangamsha tu siwez vumilia mm[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mzee kweli we ni mtu wa dozi
[emoji23] [emoji23] hulali na deni ni mwikoYan mm sipend nikiongea kwa upole alafu kamtu kanaropoka kwanguvu alafu anajifanya na hasira anaongea huku anagonga gonga meza na kuzunguka zunguka [emoji28][emoji28] eti anasema wale ni rafiki zangu ndo watakao nizika sasa namuuliza kwamba kwan mlipanga wote safar siwalikuwa na safar yao bado anakuja juu tu nakusema amua utakavyo woiii nikumchangamsha tu siwez vumilia mm
Lenie mdogo wangu njoo..!! 😂mkuu,kemea huo upuuzi wa kuambia na mwanamke “nimechoka”. kuna mmoja nilikua nalazimika kila siku kwa miezi 6 mfululizo kumfatia chakula eti kila siku usiku amechoka kwenda kununua chakula hivo basi anasema kama sifuatii basi atalala njaa.siku moja nikamwambia kama huwezi kufata basi lala njaa mbona aliamka tu akafata
Hahahhaha hahahhaha hahahhaha mkuu umenifanya nichekeAtakuwa anaona labda ana demu mwenzake au fala flani
Daaah, anatuonea wasomali jamaniBro, wasomali tumekufanya nini?
Niliwah jikok kununua keki ya bdai ya manz mmoja kipind hiko akaipokea ila kumbe hakuipenda ilipita kama week hiv nikashika simu yake wanagrup la watu 6 wanajiita sijui beauty nn huko basi kuangalia nikakuta wamediskasi ile keki wamenipiga majungu balaaa mbaya zaid yeye ndo alikuwa mchochez mkuu mbaya zaid hela niliipata kwa tabu ili nimridhishe mwisho wasiku akasema nimeleta keki ndogo kama tako la mtto nilimchangamsha ile siku nadhan hataisahau maishan kwake
Lenie mdogo wangu njoo..!! [emoji23]