Kuna Wanawake Mungu Kaumba!

Kuna Wanawake Mungu Kaumba!

Hizi nyuzi bila picha msiwe mnazileta humu, mnatunyima uhondo tu.... Sasa unakutana na hiyo nyara alaf unaicha bila hata kuipiga picha
 
Ndio mnataka mkabidhiwe bakwata watu kama nyie!!
Niliingia Ofisi Moja Maeneo ya KAMATA nilikuwa nafuatilia Shughuli zangu,jamaa nilishaongea nae Kwenye Simu akasema Njoo.

Nikidandia BodaBoda ya Dogo Mmoja Mjanja sana halafu huwa anajua kukichezea Chombo Kile na kuwakwepa Maaskari wa jiji na Control ndio usiseme.

Vuuup!...Mpaka Ofisini nikaanza kuulizia Pale Chini ile Kampuni iko Ghorofa ya Ngapi nikaelekezwa bhana nikapanda ngazi haraka haraka

Kufika kule nikaona Bango nikaingia Kilichonipeleka pale GHAFLA! nikakisahau,, Yule Binti Ni Mzuri!! Sijui kama alihisi..Nikamuomba Maji ya Kunywa akasimama eeeh Bwana wee...yaani Sura Nzuri sauti nzuri figa Zuri Mgongo mzuri akaenda kuniletea maji.

Mimi nikasema Moyoni kwanza jali kilichokuleta nikamuuliza Bossi nilieongea nae kama yupo akasema katoka kidogo

"Msubiri hatochelewa"..Tukaanza kuongelea Mambo ya Biashara nikayashinda matamanio Thank you God!

Namba nilichukua ila kila nikijaribu niseme niipige Nguvu Mbili ndani ya Mwili wangu zinapingana

Ila No Swaet Mke wangu pia kaumbika na Mwenzake pia kaumbika lakini Uzuri nao Ukipita Kiasi unaweza kutuletea Heart attack yule Binti kidogo aniletee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tena huenda akawa Memba wa JF na anaweza kujisoma.
 
Niliingia CRDB azikiwe premier pale,aisee nilikutana na mrembo huyo..ngozi ile tu ni as if hatokagi nje yaani..aloo kuna wanawake ni extraordinary kwenye uzuri
 
Hii Dunia kila ukisema eeh huyu ni mrembo,kinatokea Kisu mpaka unamsahau yule!
 
Niliingia CRDB azikiwe premier pale,aisee nilikutana na mrembo huyo..ngozi ile tu ni as if hatokagi nje yaani..aloo kuna wanawake ni extraordinary kwenye uzuri
Lakini Mameneja unakuta huwa wanafaidi.
 
Back
Top Bottom