Kuna vyeo/nafasi huwa sizielewi serikalini


Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,582
Likes
1,079
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,582 1,079 280
Mfano mzuri ni bodi ya wadhamini. Au msajili wa hazina. Kwa wenye uelewa mzuri wa urasimu serikalini mtufahamishe. Ongezeeni na vyeo vingine
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,415
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,415 280
Mfano mzuri ni bodi ya wadhamini. Au msajili wa hazina. Kwa wenye uelewa mzuri wa urasimu serikalini mtufahamishe. Ongezeeni na vyeo vingine
Bodi ya Wadhamini au Board of Trustees hazipo serikalini tu...hata kwenye private sectors...hao ndo wababe wanaosimamia muelekeo mzima wa organisation..we elewa kuwa hao ni kama miungu-watu flani hivi
 
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,582
Likes
1,079
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,582 1,079 280
Bodi ya Wadhamini au Board of Trustees hazipo serikalini tu...hata kwenye private sectors...hao ndo wababe wanaosimamia muelekeo mzima wa organisation..we elewa kuwa hao ni kama miungu-watu flani hivi
Nyama tafadhali. Wanadhamini nini hasa
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,141
Likes
4,287
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,141 4,287 280
Msajili wa Hadhina ndio mwenye makampuni yote ya umma
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,666
Likes
1,921
Points
280
Age
14
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,666 1,921 280
He he he izi replies sasa
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,084
Likes
6,297
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,084 6,297 280
mwandishi wa hotuba wa rais simuelewi wakati rais anatoa hotuba kichwani
Kutoa kichwani inategemea aina ya tukio au sehemu lakini katika matukio nyeti kama vikao vya kimataifa au semina lazima asome hotuba akiacha akibolonga hilo ni lake lakini kama anaongea na wananchi wa Chato aandikiwe hotuba ya nini wakati mwingine anatiririka kisukuma. Juzi pale chuo si alikuwa na hotuba aliyoandikiwa akasema hawezi kuitumia ile kwakuwa inamnyima uhuru wa kuongea sasa mukhali ulivyopanda sio akalikoroga kuhusu wale watoto wa udom aliwaita vi.ra.za? Labda ungesema MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA. Hivi huyu ana kazi gani kwa sasa? Maanda kusajili ukishaandika kwenye daftari ambayo ni kazi ya dakika zisizozidi 5 unakaa ofisini kufanya nini? Kutokana na kukosa kazi ndio maana juzi juzi akaona ahamie kuwa msemaji wa rais kwa kufafanua hotuba ya rais
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,660
Likes
6,138
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,660 6,138 280
Katibu tawala RAS kazi yake nn?
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,140
Likes
2,652
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,140 2,652 280
kweli kabisa mkuu JPM haitaji mwandishi wa hotuba ...
Ndio maana katika hotuba anarudia rudia suala hata mara tatu, mara anasema anamaliza mara anaendelea kueleza jambo kwa urefu na kujirudia rudia.
 
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
796
Likes
786
Points
180
Age
48
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
796 786 180
Vyeo vyote hivi vina maana kwa wanaojua majukumu yao ni nini, lkn kwa wasiojua majukumu yao inakuwa vigumu kwa mtu wa nje kujua umuhimu wake, na shida tuliyonayo nibkuwa vyeo vingi serikalini wstu hawajui majukumu yao, wao ni kupiga deal tuu.
 
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
434
Likes
306
Points
80
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
434 306 80
mwandishi wa hotuba wa rais simuelewi wakati rais anatoa hotuba kichwani
Hotuba huweza geuzwa na kuwa mpango kazi, hivo ni lazima iandikwe hata kama itatolewa kichwani kwa ajili ya utekelezaji baadae
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,224
Likes
7,609
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,224 7,609 280
Bodi ya Wadhamini au Board of Trustees hazipo serikalini tu...hata kwenye private sectors...hao ndo wababe wanaosimamia muelekeo mzima wa organisation..we elewa kuwa hao ni kama miungu-watu flani hivi
Wanadhamini kama Vodacom wanavyodhamini mpira?
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,224
Likes
7,609
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,224 7,609 280
Meya Wa jiji, Meya wa manispaa ya ilala, Temeke, Kinondoni, Mkurugenzi Wa jiji, Mkurugenzi Wa manispaa ya Ilala, Temeke, Kinondoni
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,198
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,198 280
Mkurugenzi wa halmashauri, mwenyekiti wa halmashauri, mkuu wa wilaya.

Non sense.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152