Kuna vitu Adimu

Kuna vitu Adimu

Ni hapa hapa kwetu

images
sfter 30 years hutaman hat kumwangalia paja limesha tepeta kwa kuzidiwa na mafuta wakati kimbaumbau wangu paja linenyooka tu fresh
 
sfter 30 years hutaman hat kumwangalia paja limesha tepeta kwa kuzidiwa na mafuta wakati kimbaumbau wangu paja linenyooka tu fresh
mkuu usijidanganye !uzee ukiingia mwanamke anabakiwa na mkia wake au mtindi wake tu ila kama alikuwa kimbau mbau habakiwi na kitu na wala hutokosea ukimwita bro badala ya wife maana mtafanana kinoma!
Wale chuchu ndogo zimechongoka uzee wanakuwa na soksi kifuani wakati demu na mtindi wake uzeeni unajipati mito murua ya kumwaga usingizi!na mkia wa mwanamke haupotei urasinyaa kidogo tu.
 
Mi vimbau mbau wanatia wazimu nikiwa nao club tunaruka muziki na vinguo vyao robo ila kwa mazingira ya uchi uchi niko comfortable na mademu wafuga minyama kwa kweli
 
mkuu usijidanganye !uzee ukiingia mwanamke anabakiwa na mkia wake au mtindi wake tu ila kama alikuwa kimbau mbau habakiwi na kitu na wala hutokosea ukimwita bro badala ya wife maana mtafanana kinoma!
Wale chuchu ndogo zimechongoka uzee wanakuwa na soksi kifuani wakati demu na mtindi wake uzeeni unajipati mito murua ya kumwaga usingizi!na mkia wa mwanamke haupotei urasinyaa kidogo tu.
😀
 
dah aisee!
hiyo nyumba kali kinoma noma
 
Ni kweli
mkuu usijidanganye !uzee ukiingia mwanamke anabakiwa na mkia wake au mtindi wake tu ila kama alikuwa kimbau mbau habakiwi na kitu na wala hutokosea ukimwita bro badala ya wife maana mtafanana kinoma!
Wale chuchu ndogo zimechongoka uzee wanakuwa na soksi kifuani wakati demu na mtindi wake uzeeni unajipati mito murua ya kumwaga usingizi!na mkia wa mwanamke haupotei urasinyaa kidogo tu.
 
Back
Top Bottom