Kuna uwezekano ukaanza biashara na mtaji wa laki 1

Kuna uwezekano ukaanza biashara na mtaji wa laki 1

badman prezoo

Member
Joined
Sep 24, 2021
Posts
21
Reaction score
10
Kuna uwezekano ukaanza biashara na mtaji wa laki 1 na uku bado unasoma.

Dah na kama upo ni biashara gani maana maisha ya kuwa tegemezi some time yanachosha. kama inawezekana ushauri wako plz na idea ili tuongeze uwezo wakufikiri kutafuta pesa na tuweze kuwekeza.. tujikwamua kwenye tegemezii...
 
Inategemea na sehemu.

Mimi nilianza na elfu 50 ya kukopa kwa mtu nikawa naendea maparachichi mabichi kijijin naleta mjini nawauzia wamama
gunia moja kijijin walikuw wanajaza kwa 15 nikifikisha mjini nauza kwa 25 kwa hyo faida 10k (nilianza kama masihara)

Kwa nn niliacha kuna jimama lirembo lilinipenda ikawa kazi ni kunyanduana tu mwsho wa sku nikala mtaji ote nikarudi kufyatua matofali
 
kuna uwezekano uka anzaa biashara na mtaji wa laki 1 na uku bado unasoma..
dah nakam upo ni biashara gani maan maisha ya kuwa tegemezi some time yanachosha. kama inawezekana ushauri wako plz na idea ili tuongeze uwezo wakufikiri kutafuta pesa na tuweze kuwekeza.. tujikwamua kwenye tegemezii...
Why not..
 
inategemea na sehemu.

mimi nilianza na elfu 50 ya kukopa kwa mtu nikawa naendea maparachichi mabichi kijijin naleta mjini nawauzia wamama
gunia moja kijijin walikuw wanajaza kwa 15 nikifikisha mjini nauza kwa 25 kwa hyo faida 10k (nilianza kama masihara)

kwa nn niliacha
kuna jimama lirembo lilinipenda ikawa kazi ni kunyanduana tu mwsho wa sku nikala mtaji ote nikarudi kufyatua matofali
😄😄😄 kwa hiyo hilo jimama lirembo bado unalinyandua au uliacha baada ya kurudi kufyatua matofali!
 
inategemea na sehemu.

mimi nilianza na elfu 50 ya kukopa kwa mtu nikawa naendea maparachichi mabichi kijijin naleta mjini nawauzia wamama
gunia moja kijijin walikuw wanajaza kwa 15 nikifikisha mjini nauza kwa 25 kwa hyo faida 10k (nilianza kama masihara)

kwa nn niliacha
kuna jimama lirembo lilinipenda ikawa kazi ni kunyanduana tu mwsho wa sku nikala mtaji ote nikarudi kufyatua matofali
ww ulikuwa unachukulia sehem gani (jina ) ili 2ende tukajarib bahat yetu
 
habari wapendwa
samahani nauliza n biashara gani wawezaa fanyaa kwa siku ukaweza ingiza 30 elfu?? biashara za kawaida tu za kutumiaa mtaji kdg
 
habari wapendwa
samahani nauliza n biashara gani wawezaa fanyaa kwa siku ukaweza ingiza 30 elfu?? biashara za kawaida tu za kutumiaa mtaji kdg
Uza uji, kahawa, matunda n.k mtaji wako mkubwa ni kutembea tu
 
Laki moja hiyo fanya hivi;
-Nunua meza 20,000/=
-Mwamvuli 15,000/= ule mkubwa ila siyo lazima sana
-Betri ndogo ya solar na bulb 20,000/=
-Kisu+sahani 10za plastiki+toothpicks

Hela iliyobakia nunua matunda; tikiti, ndizi, parachichi, nanasi na maembe.

Kila jioni nenda maeneo ya stand na meza yako jitahidi kuwa mchangamfu na mtu mwenye ushawishi. Matunda ni afya.

Mungu akutangulie

Aquila non capit muscas!
 
Laki moja hiyo fanya hivi;
-Nunua meza 20,000/=
-Mwamvuli 15,000/= ule mkubwa ila siyo lazima sana
-Betri ndogo ya solar na bulb 20,000/=
-Kisu+sahani 10za plastiki+toothpicks

Hela iliyobakia nunua matunda; tikiti, ndizi, parachichi, nanasi na maembe.

Kila jioni nenda maeneo ya stand na meza yako jitahidi kuwa mchangamfu na mtu mwenye ushawishi. Matunda ni afya.

Mungu akutangulie

Aquila non capit muscas!
hiii ni wazo zurii sema nataka nifanye uku naendelea na shulee
 
Sifa ya biashara inaitaji usimamizi, bila usimamizi huwezi ambulia kitu. Kwakua bado unasoma.

1: unaweza fanya kazi za kidalali unapost kitu popote pale unasubiri wateja. Utatumia iko kiasi chako cha pesa kujitangaza.

2: jifunze ujuzi wowote ule mitandaoni, kuna kozi unamaliza ata kwa wiki, pata cheti chako then tafuta kazi kwenye job sites duniani.

Wako kijana darasa la saba B’
 
Sifa ya biashara inaitaji usimamizi, bila usimamizi huwezi ambulia kitu. Kwakua bado unasoma.

1: unaweza fanya kazi za kidalali unapost kitu popote pale unasubiri wateja. Utatumia iko kiasi chako cha pesa kujitangaza.

2: jifunze ujuzi wowote ule mitandaoni, kuna kozi unamaliza ata kwa wiki, pata cheti chako then tafuta kazi kwenye job sites duniani.

Wako kijana darasa la saba B’
aah shukrani sana ngoja nianze kupost viatu maan kuna kuna jamaa ana duka la viatu alafu sikuwahii kupata wazo kama iloo shukranii [emoji120] ubarikiwee mjomba..
 
Kuna uwezekano ukaanza biashara na mtaji wa laki 1 na uku bado unasoma.

Dah na kama upo ni biashara gani maana maisha ya kuwa tegemezi some time yanachosha. kama inawezekana ushauri wako plz na idea ili tuongeze uwezo wakufikiri kutafuta pesa na tuweze kuwekeza.. tujikwamua kwenye tegemezii...
Laki moja ni nyingi sana. Wafanya biashara wakubwa walio wengi walianza bila senti moja.

Mtaji wa kwanza wa biashara ni wewe mwenyewe, siyo pesa.
 
Back
Top Bottom