Ndio umuhimu hupo tena mkubwa ...maana laana sio mpaka wazazi wako tu hata masela na watu baki wanaweza kukupa laana . siunamuona Nape alivyo sasa hivi.Nimejalibu kuchunguza tabia za mbongo,ukimwomba mtu msamaha ndiyo anapata mzuka wa kukutupia lawama,hii tabia inasikitisha ndo maana wengine huwa hatuombi msamaha pale tunapokosea!!
Je kuna umuhimu wa kuomba samahani?
Tatizo ni pale mtu unapokili kosa na kuomba msamaha,lakini ndo kwanza mtu anaanza kukupakazia maneno,mara tulimwambia,nk nk,sasa kwanini mtu uombe radhi na mabango juu?Ndio umuhimu hupo tena mkubwa ...maana laana sio mpaka wazazi wako tu hata masela na watu baki wanaweza kukupa laana . siunamuona Nape alivyo sasa hivi.
Mkazie tu kama analeta mambo ya kiwaki ...msamaha unaweza kumuomba kile kitu kibaya ambacho ni unforgettable lkn sio kwa mambo madogo madogo tu kama ayo.Tatizo ni pale mtu unapokili kosa na kuomba msamaha,lakini ndo kwanza mtu anaanza kukupakazia maneno,mara tulimwambia,nk nk,sasa kwanini mtu uombe radhi na mabango juu?