Kuna uhusiano gani kati ya mke na elimu?

Kuna uhusiano gani kati ya mke na elimu?

Aise wakuu nimeuliza si kwamba nachagua elimu najaribu kudadavua peke yangu nam nipate mtaazamo wa dunian

Kila anayeomba ushauri tunapaswa kumpa ushauri

Katika suala la mke mama aliniambia kuwa makini sikuchagulii mke bal nakuombea

Yeyote utakayemleta sitampinga ila uwe umempenda

Hvo na mm katika kuchagua nimekutana na degree akili hakuna anakuja geto hata kupika hatak

Nimekutana na form four ana kibur kwel kwel kutokana na maumbile yake anayaringia

Nimekutana na la saba ana uelewe ila bado sijampokea

Sasa je yup n yup mbona mama yangu ameishia la saba ila akil anayo timamu sana

Kanilea mm had dgree nikaipata

Japo bibi ananiambia tafuta mwenye kazi nam sipo sambamba na bibi

Maaan for four nilimuambia fanya biashara hiii ya kuuza duka aliniambia hawez kuuza duka nikapiga chini!

Ila huyu la saba hata kuuza samak njian yupo tayar
 
Kama ana sifa za kuwa malkia wa nyumba yako beba aisee.kuna waliooa elimu wanachokipata ni majanga.
Changamoto ya kupishana elimu sio kubwa kivile labda tu utakuta unapenda kuagalia movie og yeye haelewi anataka za dj mark[emoji23].Usifanye utani kama yuko poa weka kiwanda ndani hicho.
 
Oa huyo atakuheshimu sana utakuwa kama bab ake mzazi vile kwa heshima utayopata.. Vuta jiko elimu kitu gani!, utamuendeleza mwenyew baadae huko ukishamuoa kama utaona kuna ulazima
 
Unajiuliza habari za elimu unataka kutoa ajira gan na degree ako iyo sasa? Ujui ata uyo darasa la saba mnaeza shindwana na usijue km kuna shida upande wako, we angalia maumbile na degree yako sasa
 
Mkuu labda uwe mshamba mshamba binafsi la Saba hamna kitu ni hopeless kabisa,mtapishana Sana kimtazamo, huyo hajui hata is, the , yes, sa hv unampendea umbo na muonekano ukisha lala naye miaka miwili mitatu trust me utaanza kuona ni mzigo....Bora uoe bint aliyemaliza form four akapata zero kuliko huyo la Saba.....
Atamuendeleza kielimu atapomuoa tofauti na hapo kazi atakuwa nayo
 
Aise wakuu nimeuliza si kwamba nachagua elimu najaribu kudadavua peke yangu nam nipate mtaazamo wa dunian

Kila anayeomba ushauri tunapaswa kumpa ushauri

Katika suala la mke mama aliniambia kuwa makini sikuchagulii mke bal nakuombea

Yeyote utakayemleta sitampinga ila uwe umempenda

Hvo na mm katika kuchagua nimekutana na degree akili hakuna anakuja geto hata kupika hatak

Nimekutana na form four ana kibur kwel kwel kutokana na maumbile yake anayaringia

Nimekutana na la saba ana uelewe ila bado sijampokea

Sasa je yup n yup mbona mama yangu ameishia la saba ila akil anayo timamu sana

Kanilea mm had dgree nikaipata

Japo bibi ananiambia tafuta mwenye kazi nam sipo sambamba na bibi

Maaan for four nilimuambia fanya biashara hiii ya kuuza duka aliniambia hawez kuuza duka nikapiga chini!

Ila huyu la saba hata kuuza samak njian yupo tayar
Nitafute pm kwani
 
Uko na degree lakini naona haijakusaidia,,,maisha ya mtaani na akili za kusoma darasani ni vitu viwili tofauti lakini vinaweza kuwa vinategemeana.ukweli ni huu''wapo wanawake wana elimu lakini hawafai kuwa wake bora na wapo pia wanawake wasio na elimu ila ni wake bora,,pia wapo wasio na elimu hawafai na kuna wenye elimu wanafaa'',,kuwa makini na hili na hapo busara na akili ya kuzaliwa vitakusaidia kufanya maamuzi
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
 
Back
Top Bottom