Kuna uhusiano gani kati ya mke na elimu?

Kuna uhusiano gani kati ya mke na elimu?

Nsam

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2018
Posts
212
Reaction score
290
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
 
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
Unaoa elimu au mke..?

Acha usumbufu majibu unayo, huyu mwalimu si alikuwa amesoma vipi ulifail wapi..? Ata huyo usidhanj ajasoma utamuweza wewe ndiyo tatizo...! You need self determination kwanza..
 
Mapenzi Ni hisia ayo mengne Ni nyongeza tu Kam umempenda muoe kwa moyo mmoja achana na mambo ya watu
 
Mapenzi mapenzi dogo usitusumbue wewe ndo umependa boga ushauri hatuna
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
 
Nakazia, Wanaume tuache kuoa elimu, kazi, uzuri wa sura na maumbile, pesa na umaarufu bali tuoe wake wema(wife materially)
Unaoa elimu au mke..?

Acha usumbufu majibu unayo, huyu mwalimu si alikuwa amesoma vipi ulifail wapi..? Ata huyo usidhanj ajasoma utamuweza wewe ndiyo tatizo...! You need self determination kwanza..
 
Dogo subiri muda wa kuoa ufike natumai endapo ukitimia hautauliza maswali kama hayo,,
 
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
Subiri ufikishe miaka 45 utachukua yeyote hapo bado unaremba
 
Mkuu labda uwe mshamba mshamba binafsi la Saba hamna kitu ni hopeless kabisa,mtapishana Sana kimtazamo, huyo hajui hata is, the , yes, sa hv unampendea umbo na muonekano ukisha lala naye miaka miwili mitatu trust me utaanza kuona ni mzigo....Bora uoe bint aliyemaliza form four akapata zero kuliko huyo la Saba.....unless umbumbulue Kwa kumpigisha Qt....kiufupi la saba ni mzigo hasa labda ukaishi kijijini
 
Sasa kama una degree kama unavyodai na maamuzi kama haya yanakushinda, si bora huyo wa darasa la saba?
 
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
  1. We jamaa unatafuta mfanyakazi umuajiri au unatafuta mke wa kujenga familia?
  2. Unajua mke anapatikanaje?
  3. Umeongea na Baba yako au hata mjomba wako kuhusu mke,ndoa na changamoto zake?
  4. Unaielewa haiba yake na tabia yako hasa upande wa madhaifu.
Kumbuka mke ni mwanamke ambaye baada ya msisimko,mhemuko,na nyege kukuisha bado utaendelea kuwa nae bili kuhisi kuna kitu unakosa.Ni mama wa watotot wako,ni mpokeaji wa wageni wako,ni business partner wako katika maisha,ukikosa kazi na kipato atakuvumilia na yeye akikosa utamvumilia.

Kumbuka mke ni mwanamke ambaye utamuacha nyumbani na kwenda kufanya ufuska na wanawake wengine wakuchune na ukiishiwa ukirudi anakupokea mnaganga njaa pamoja.Mke anabeba kizazi chako kinachofuata,anakujengea heshima katika jamii,

Mke ni mwanamke ambaye unaweza kumla bila kutoa taarifa au kumuomba unamgeuza tu usiku unajilia,mke ni mwanamke ambaye mnaweza kufanya majaribio ya style mbalimbali za sex n.k.

Kwa ufupi acha kufikiri kama kwenye Muvi ndoa ni mtihani pekee na elimu pekee ambaye unapewa cheti kisha ndo unaanza kusoma wangetoa baada ya kuhitimu hakuna ambaye angepata cheti.
 
Mkuu labda uwe mshamba mshamba binafsi la Saba hamna kitu ni hopeless kabisa,mtapishana Sana kimtazamo, huyo hajui hata is, the , yes, sa hv unampendea umbo na muonekano ukisha lala naye miaka miwili mitatu trust me utaanza kuona ni mzigo....Bora uoe bint aliyemaliza form four akapata zero kuliko huyo la Saba.....
Mkuu sidhani kama uko sahihi,Kwangu mke wa darasa la saba,mke wa form six na hata mke wa degree,Wote ni wanawake na nitakwambia wanawake wote ni sawa muhimu muendane hasa katika hisia kila mtu amuelewe na kumuheshimu mwenzake.Kabla ya kufikira kuoa hakikisha unajitambua na kujielewa,kama wee hujielewi hautaweza mwanamke yoyote yule
 
Mkuu sidhani kama uko sahihi,Kwangu mke wa darasa la saba,mke wa form six na hata mke wa degree,Wote ni wanawake na nitakwambia wanawake wote ni sawa muhimu muendane hasa katika hisia kila mtu amuelewe na kumuheshimu mwenzake.Kabla ya kufikira kuoa hakikisha unajitambua na kujielewa,kama wee hujielewi hautaweza mwanamke yoyote yule
Mkuu umeoa la Saba? Kama hujaoa usijarbu huo ujinga unless kama na wewe ni la Saba au hujafika tertiary level, au hata kama umefika chuo kikuu lakn akli zako ni za la Saba la Saba hapo Sawa, ni bora uoe mwanamke aliyeishia form four akapata zero kuliko huyo la Saba , trust me , Kwa utandawazi tulio nao na technology inavyokua Kwa Kasi utamuona ni mzigo ndani ya miaka michache tu , utalazimika kuwa sterling wa home nukta to nukta ......labda umpigishe school kdog
 
Mkuu umeoa la Saba? Kama hujaoa usijarbu huo ujinga unless kama na wewe ni la Saba au hujafika tertiary level, au hata kama umefika chuo kikuu lakn akli zako ni za la Saba la Saba hapo Sawa, ni bora uoe mwanamke aliyeishia form four akapata zero kuliko huyo la Saba , trust me , Kwa utandawazi tulio nao na technology inavyokua Kwa Kasi utamuona ni mzigo ndani ya miaka michache tu , utalazimika kuwa sterling wa home nukta to nukta ......labda umpigishe school kdog
......labda umpigishe school kdogo

Mzee mimi ni mzoefu na nimeo wake watatu tena wenye elimu tofauti tofauti na sijaona tatizo katika utekelezaji wao wa majukumu ya kimke(Wifely duties) Mimi sasa hivi natafuta PHD.Huyo wa darasa la saba nilimpeleka Englisha course na Computer course tu kwa sababu watoto wanasoma English Medium awasaidie Home work.
 
Aise naomba msaada nilikuwa na relationship na mwalimu mmoja sas kabla hatujafikia hatua ya kuoa! Pakatokea kutoelewa tukatengana! Imenichukua mda katika kusali! Sas jiran hapa kuna bint ameishia darasa la saba ni mfanya wa kazi wa mtu! House gal! Ila ni mzur kimaumbile na tabia kwa kadri

Nilivyomfuatilia! Nimemuona anafaa kuwa mke

Ila kwa upande wangu nipo katikati kutokana na level ya elimu yake! Ni kidgo ni ndogo ukilinganisha na yangu( degree$ )

Je kuna uhusian wowote kati ya elimu na mke! Isitoshe bint ni msikivu sana ! Kila mtu ananiambia hvi hujamuona huyo bint umchukue! Naomben uhusiano wa hvo vitu!
Degree$ ndo elimu gani mkuu


Anyway Kama wewe mwenyewe na elimu yako ya degree$ umeshindwa kufahamu huo utofauti sisi tutajuaje ?

Sent from my TECNO F2LTE using JamiiForums mobile app
 
Point..
  1. We jamaa unatafuta mfanyakazi umuajiri au unatafuta mke wa kujenga familia?
  2. Unajua mke anapatikanaje?
  3. Umeongea na Baba yako au hata mjomba wako kuhusu mke,ndoa na changamoto zake?
  4. Unaielewa haiba yake na tabia yako hasa upande wa madhaifu.
Kumbuka mke ni mwanamke ambaye baada ya msisimko,mhemuko,na nyege kukuisha bado utaendelea kuwa nae bili kuhisi kuna kitu unakosa.Ni mama wa watotot wako,ni mpokeaji wa wageni wako,ni business partner wako katika maisha,ukikosa kazi na kipato atakuvumilia na yeye akikosa utamvumilia.

Kumbuka mke ni mwanamke ambaye utamuacha nyumbani na kwenda kufanya ufuska na wanawake wengine wakuchune na ukiishiwa ukirudi anakupokea mnaganga njaa pamoja.Mke anabeba kizazi chako kinachofuata,anakujengea heshima katika jamii,

Mke ni mwanamke ambaye unaweza kumla bila kutoa taarifa au kumuomba unamgeuza tu usiku unajilia,mke ni mwanamke ambaye mnaweza kufanya majaribio ya style mbalimbali za sex n.k.

Kwa ufupi acha kufikiri kama kwenye Muvi ndoa ni mtihani pekee na elimu pekee ambaye unapewa cheti kisha ndo unaanza kusoma wangetoa baada ya kuhitimu hakuna ambaye angepata cheti.
 
  1. We jamaa unatafuta mfanyakazi umuajiri au unatafuta mke wa kujenga familia?
  2. Unajua mke anapatikanaje?
  3. Umeongea na Baba yako au hata mjomba wako kuhusu mke,ndoa na changamoto zake?
  4. Unaielewa haiba yake na tabia yako hasa upande wa madhaifu.
Kumbuka mke ni mwanamke ambaye baada ya msisimko,mhemuko,na nyege kukuisha bado utaendelea kuwa nae bili kuhisi kuna kitu unakosa.Ni mama wa watotot wako,ni mpokeaji wa wageni wako,ni business partner wako katika maisha,ukikosa kazi na kipato atakuvumilia na yeye akikosa utamvumilia.

Kumbuka mke ni mwanamke ambaye utamuacha nyumbani na kwenda kufanya ufuska na wanawake wengine wakuchune na ukiishiwa ukirudi anakupokea mnaganga njaa pamoja.Mke anabeba kizazi chako kinachofuata,anakujengea heshima katika jamii,

Mke ni mwanamke ambaye unaweza kumla bila kutoa taarifa au kumuomba unamgeuza tu usiku unajilia,mke ni mwanamke ambaye mnaweza kufanya majaribio ya style mbalimbali za sex n.k.

Kwa ufupi acha kufikiri kama kwenye Muvi ndoa ni mtihani pekee na elimu pekee ambaye unapewa cheti kisha ndo unaanza kusoma wangetoa baada ya kuhitimu hakuna ambaye angepata cheti.
Hakika √
 
Aaahhh Mke mwema anatoka Bwana.

Anaweza kua hana elimu bado akawa mbovu au mzuri wa tabia.

Anaweza kua na elimu bado akawa mzuri au mbovu wa tabia.

Kwa Ufupi , MWANAMKE NI TABIA.
 
Back
Top Bottom