Kuna tofauti gani hapa?


Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Habarini wanajf,wakati wa sexual inasemekana kuwa mwanamke pia huwa anamwaga but my self sijawahi kutana na hicho kitu tangu nianze kushiriki sex,asa natakakujua kuna tofauti ipi kati ya mwanamke anaemwaga na wengine ambao hatujawai exprience hicho kitu like me?
 
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
322
Likes
239
Points
60
Age
48
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
322 239 60
Duh!!! So hujawahi kummwaga!!! Na kufika kileleni je ushawahi
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
aidha wewe haumwagi au hujapata wa kukufanya sawasawa, na siku utakayomwaga teh!.. utavibrate wewe.. usinikumbushe aisee
Daah nlikua nasuguliwa sana lakini kumwaga sijawai,nisikukumbushe nini mkuu?
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,403
Likes
7,231
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,403 7,231 280
Daah nlikua nasuguliwa sana lakini kumwaga sijawai,nisikukumbushe nini mkuu?
teh.. wacha tu, kuna demu nilijua ana degedege aisee maana alikuwa anatingishika hatari.. nikasema ndo siku ya kwenda kujieleza polisi
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,359
Likes
4,119
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,359 4,119 280
Habarini wanajf,wakati wa sexual inasemekana kuwa mwanamke pia huwa anamwaga but my self sijawahi kutana na hicho kitu tangu nianze kushiriki sex,asa natakakujua kuna tofauti ipi kati ya mwanamke anaemwaga na wengine ambao hatujawai exprience hicho kitu like me?
Ina maana unawaacha wanawake njiani .. huwakojoreshi na hili ni tatizo kwa wanaume walio wengi.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Habarini wanajf,wakati wa sexual inasemekana kuwa mwanamke pia huwa anamwaga but my self sijawahi kutana na hicho kitu tangu nianze kushiriki sex,asa natakakujua kuna tofauti ipi kati ya mwanamke anaemwaga na wengine ambao hatujawai exprience hicho kitu like me?
Moderator, hivi hakuna section/topic za watoto, this is purely childish
 

Forum statistics

Threads 1,237,232
Members 475,501
Posts 29,282,270