kuna tatizo mtu akiconfirm vyuo viwili tofauti


G

Golden_boy

Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
10
Likes
2
Points
5
Age
27
G

Golden_boy

Member
Joined Nov 15, 2016
10 2 5
Juzi nimepata taarifa ya kuwa nimepata mkopo ,na kabla ya hapo niliiasha confirm udom
sasa nimepata kazi juzi hivyo nataka kubadilisha nisome hapahapa dar ili iwe rahisi kufanya kazi na pia kusoma chuo muda wa jioni,kuna tatizo nikiconfirm tena chuo kingine naomben msaada wenu
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,369
Likes
1,553
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,369 1,553 280
Wahusika hawana contact information?

Hakuna maelekezo uliyotakiwa usome ukaacha?
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
Ukisoma part time mkopo unayeyuka mkuu sasa hiyo kazi yako ipotezee tu au acha chuo au mkopo usipate
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,504
Likes
8,897
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,504 8,897 280
Juzi nimepata taarifa ya kuwa nimepata mkopo ,na kabla ya hapo niliiasha confirm udom
sasa nimepata kazi juzi hivyo nataka kubadilisha nisome hapahapa dar ili iwe rahisi kufanya kazi na pia kusoma chuo muda wa jioni,kuna tatizo nikiconfirm tena chuo kingine naomben msaada wenu
Unaelewa maana ya kuconfirm???

Acha ushamba utapata shida kupata mkopo..!
 
nutnux

nutnux

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
303
Likes
281
Points
80
Age
24
nutnux

nutnux

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
303 281 80
HAPO NI KUCHAGUA KATI YA KAZI AU KUSOMA BASI !! HAMNA NAMNA NYINGINE
 

Forum statistics

Threads 1,235,533
Members 474,641
Posts 29,225,795