mawaridi Member Joined Aug 30, 2015 Posts 47 Reaction score 123 May 22, 2023 #1 Wakuu Naona kama kuna tatizo kwenye mtandao wa Instagram Je, na nyie mnakumbana na tatizo hilo?
Dr Restart JF-Expert Member Joined Jul 15, 2021 Posts 5,009 Reaction score 24,462 May 22, 2023 #2 mawaridi said: Wakuu Naona kama kuna tatizo kwenye mtandao wa Instagram Je na nyie mnakumbana na tatizo hilo? Click to expand... Poleni kwenu watumiaji.
mawaridi said: Wakuu Naona kama kuna tatizo kwenye mtandao wa Instagram Je na nyie mnakumbana na tatizo hilo? Click to expand... Poleni kwenu watumiaji.
Kiranga Platinum Member Joined Jan 29, 2009 Posts 88,030 Reaction score 153,770 May 22, 2023 #3 Kuna watu watapata homa ya mtandao.