Karucee
JF-Expert Member
- Mar 11, 2012
- 18,196
- 34,502
Sawa but tafuta hela Kaka usilialie sana.Ukunga anaopiga jamaa katika lile song na mistari yake daaaah.... Hadi demu akaja mwenyewe kuja kumpa mzigo.....
Nyimbo z kipindi kile zilikuwa kiboko yaani. Mwanaume analaumu hadi mwanamke anaelewa na anaingia line bila kuomba hela yoyote anakuja geto kwa gharama zake kufuata ahadi alizopewa katika mistari.
Mumekuwa matapeli na sisi tume evolve vilivyo.
Hakuna wa kuja kwa gharama zake kisa kaambiwa I will cross the ocean for you, I will go and bring you the moon. Nyokooooo.
🤣🤣🤣🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️