kuna nini Arusha panguapangua wakuu wa mikoa?

Baba C

Senior Member
Mar 15, 2012
125
170
Kwa kipindi kisichozidi miezi miwili,aliyekuwa mkuu wa mkoa arusha alipelekwa mwanza na wa mwanza kuja ars. Kabla hata hajakaa kwenye kiti aliyeletwa ars kaondolewa na kuteuliwa mkuu mwingine wa mkoa!
Sababu ya haya kutokea ni nini?hizi gharama za uhamisho si kuchezea kodi zetu?
 

RockSpider

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
6,865
1,500
Kumbe fedha za Escrow zilikwapuliwa Stanbic ya Arusha? ooh nilikuwa sijui kuwa wahalifu na wahuni wa Arusha ndo waliotuibia billions kwa kubeba kwenye mabox na mifuko ya sandarusi ... kweli wewe bata, kuharisha kama kawa...

Kwa sababu Arusha kuna wahalifu wengi
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,203
2,000
Wanajaribu kumleta mtu atakae itoa chadema madarakani, lakini wamechelewa ndio kwanza wanakuja kushuhudia chadema ikipandisha bendera kwenye serikali za mitaa, watahamishana sana mwishao wataacha Arusha iteue mkuu wake wa mkoa kutoka serikali ya mitaa itayoongozwa na chadema, 2015 ndio tunakamilisha kwa kuchukua kiti cha umeya.
 

msemakweli 1

JF-Expert Member
May 31, 2014
290
0
wanajaribu kumleta mtu atakae itoa chadema madarakani, lakini wamechelewa ndio kwanza wanakuja kushuhudia chadema ikipandisha bendera kwenye serikali za mitaa, watahamishana sana mwishao wataacha arusha iteue mkuu wake wa mkoa kutoka serikali ya mitaa itayoongozwa na chadema, 2015 ndio tunakamilisha kwa kuchukua kiti cha umeya.
ameeni, na iwe hivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom