Kuna mwanamume anayebakwa?

Kuna mwanamume anayebakwa?

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Posts
3,048
Reaction score
3,417
Nauliza tu swali hapa

Mwanamume gani anayebakwa?

Maana hadi pipe inasimama na inaingia kwa mwanamke, hujabakwa bali umepandisha hisia intentionally!

Sote tunajua, sex ni tukio la kisaikolojia, kama mwanamume hutaki kufanya, basi pipe haisimami.

Kwaiyo as long as pipe imesimama na ukapigishwa show, basi hujabakwa.

Kwahiyo kwangu mimi hakuna mwanamume anayebakwa
 
Kuna baadhi ya watu wamejenga nadharia ya kuwa Yule mwanamke anayeshughulika sana kuliko mwanaume...mfano kukata viuno sana na mbwembwe kadhaa akizifanya mpaka jamaa apagawe ndio eti anakuwa 'amembaka' mwanaume...

Huo mtizamo bado haujaniingia akilini hata mimi
 
Daaah me nahisi nna tatizo la kisaikolojia kumbe nyie kama hamtaki haisimami???? Me hata nisipotaka itasimama tuuu
Hiii kituu huwezii ipangiaa isisimameee...!! Yanii hata ka hutakij ukionaa.kipochi kimeinamaa hapo mbele lazima isimamee
 
mweka mada we ni ke au me..?
uume kusimama naweza sema kwa 5%-10% ktk mazingira ya kuchokozwa ni maamuzi yako hizo zilizobaki ni mwili wenyewe.. haya umetekwa inashikwashikwa namanjonjo yote imelala tu!!!! walai hufai hata ktk makinikia ya sisimizi
 
Kuna baadhi ya watu wamejenga nadharia ya kuwa Yule mwanamke anayeshughulika sana kuliko mwanaume...mfano kukata viuno sana na mbwembwe kadhaa akizifanya mpaka jamaa apagawe ndio eti anakuwa 'amembaka' mwanaume...

Huo mtizamo bado haujaniingia akilini hata mimi
Hapana. Kwan jukumu la mapenzi ni la me pekee kujishughulisha?
 
Mkuu watu wanabakwa saana.

Kubakwa maana yake ni hali ya kulazimishwa kufanya mapenzi pasio ridhaa yako. Sometimes unaweza kuwa na hisia lakini hujaridhia kufanya tendo husika.

Wadada wengi saana wanatufanyiaga haya mambo. Sema kwa vile sisi hatuna nguvu ya kusema basi tunakubali.

Kuna binti mmoja dah miaka hiyo alikuwa ananitesa saana. Yani hutaki ila ataninyanyasa kisaikolojia paka najikuta shetani kanizidi ujanja.

Yani akitaka tuu, lazima umfanye. Niliapa kutomsamehe
 
mweka mada we ni ke au me..?
uume kusimama naweza sema kwa 5%-10% ktk mazingira ya kuchokozwa ni maamuzi yako hizo zilizobaki ni mwili wenyewe.. haya umetekwa inashikwashikwa namanjonjo yote imelala tu!!!! walai hufai hata ktk makinikia ya sisimizi
Kwan hujui hadi isimame hadi, akili yako huhusika?
 
Mkuu watu wanabakwa saana.

Kubakwa maana yake ni hali ya kulazimishwa kufanya mapenzi pasio ridhaa yako. Sometimes unaweza kuwa na hisia lakini hujaridhia kufanya tendo husika.

Wadada wengi saana wanatufanyiaga haya mambo. Sema kwa vile sisi hatuna nguvu ya kusema basi tunakubali.

Kuna binti mmoja dah miaka hiyo alikuwa ananitesa saana. Yani hutaki ila ataninyanyasa kisaikolojia paka najikuta shetani kanizidi ujanja.

Yani akitaka tuu, lazima umfanye. Niliapa kutomsamehe
[emoji23] [emoji23] hapo mwisho nimejikuta nacheka na kusikitika kwa mpigo
 
Kwan hujui hadi isimame hadi, akili yako huhusika?
kuhusika kwa akili ndio lkn kumbuka hivi vitu ni stimulate,vikishashituliwa tu ubongo ukapata taarifa ngoma inogire,hiyohiyo akili yenyewe ndo inafanza kazi kama ni kukubaka anaanzia kwenye akili hiyohiyo huko anakuja kumalizia tu,sema hawa viumbe kuwa na uoga,maringo n.k imesaidia kiasi fulani maana sisi kubakika ni kidogo sana huitaji hata kujua A,B,C...😀
 
Mkuu watu wanabakwa saana.

Kubakwa maana yake ni hali ya kulazimishwa kufanya mapenzi pasio ridhaa yako. Sometimes unaweza kuwa na hisia lakini hujaridhia kufanya tendo husika.

Wadada wengi saana wanatufanyiaga haya mambo. Sema kwa vile sisi hatuna nguvu ya kusema basi tunakubali.

Kuna binti mmoja dah miaka hiyo alikuwa ananitesa saana. Yani hutaki ila ataninyanyasa kisaikolojia paka najikuta shetani kanizidi ujanja.

Yani akitaka tuu, lazima umfanye. Niliapa kutomsamehe
Huwezi kusema hutaki huku akili inataka na ina command pipe isimame
 
Kubakwa
ni kitendo cha kulazimishwa kufanya mapenzi bila ridhaa iwe kwa kutumia nguvu au vitisho kwa mwanamke au mwanaume
 
Mapenzi sio mpaka kuingizwa pipe hata kunipapasa maeneo ambayo ni sehemu mahususi za kufanya mapenzi (viungo vya uzazi) bila ridhaa ya muhusika nao ni ubakaji pia
Kwenye kubakwa kuna mapenzi?
 
Back
Top Bottom