Kuna mwanamke alievalishwa nguo baada ya mgegedo?

Kuna mwanamke alievalishwa nguo baada ya mgegedo?

Sisi wanaume ukiwa na njaa utafanya chochote uli manzi akupe mambo, tena utamvua kabisaa ila baada ya tendo ushatapika njaa imeisha ndo unaanza kujuta ,hapo unawaza huyu demu si wa hadhi yangu, nimemsaliti nimpendae kwa dhati,...ila kama tendo wafanya na umpendae utamwogesha na kumvalisha
Kutapika kunaleta njaa au shibe
 
Mimi huwa navalishwa. Full kudeka yaani.
Kwanza naogeshwa napakwa mafuta, navalishwa nguo.
kwa sisi tunaojua mazagazaga huwa tunawafanyia yote ..mi huwa namzuia asivae chupi,,,namvalisha yani mahabat...namvalisha sisidiria siju m-nini huku mabusu...yani tunatofautina..ndio maana najikuta wananganda...care they will feel it...so i do just like your man do to you tofauti na mtoa mada itakuwa ye hafanyi hivo
 
Nitajaribu hio after sale service siku moja, maana huo muda nakuwaga nakoroma tu zzzzzzz! Nshapunguza kidebe mie no bilahi!
 
Nobody cares about u once you are fucked up!
 
Back
Top Bottom