Kuna mipuuzi imenishauri nihame Tanga....

Bila shaka hao wawili katika picha zako sio wazawa wa tanga
 
Kuna kibao cha karibu hakuna cha kwaheri
 
Kwenye I'd ya zamani ndio nilikwambia nakaa Tanga? Umechanganya madesa wewe
Duhhh....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Kumbe nimekua nazeeka kiholela eeehhhhh.....[emoji15] [emoji15] [emoji15]
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Duhhh....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Kumbe nimekua nazeeka kiholela eeehhhhh.....[emoji15] [emoji15] [emoji15]
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Mafaili yakiwa mengi mno lazima uchanganye[emoji125] [emoji125]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…