Kiresua JF-Expert Member Joined May 13, 2009 Posts 1,183 Reaction score 261 Jun 9, 2014 #1 Kwa yeyote mwenye mbegu ya samaki (fingerlings) au anajua pa kuipata DAR au karibu na DAR tafadhali niPM cc Mallila Thanx JF
Kwa yeyote mwenye mbegu ya samaki (fingerlings) au anajua pa kuipata DAR au karibu na DAR tafadhali niPM cc Mallila Thanx JF
Mkulima wa Kuku JF-Expert Member Joined Jan 13, 2011 Posts 1,270 Reaction score 536 Jun 9, 2014 #2 Kwa habari ya aina hiyo ya samaki sijui ila kwa tilapia piga #0717537070 ni wafugaji wazuri wa Samaki kule Kibamba Kibwegere
Kwa habari ya aina hiyo ya samaki sijui ila kwa tilapia piga #0717537070 ni wafugaji wazuri wa Samaki kule Kibamba Kibwegere
Kiresua JF-Expert Member Joined May 13, 2009 Posts 1,183 Reaction score 261 Jun 10, 2014 Thread starter #3 Mkulima wa Kuku said: Kwa habari ya aina hiyo ya samaki sijui ila kwa tilapia piga #0717537070 ni wafugaji wazuri wa Samaki kule Kibamba Kibwegere Click to expand... with much respect Man! thank you
Mkulima wa Kuku said: Kwa habari ya aina hiyo ya samaki sijui ila kwa tilapia piga #0717537070 ni wafugaji wazuri wa Samaki kule Kibamba Kibwegere Click to expand... with much respect Man! thank you