Kuna maisha baada ya haya


babadullah

babadullah

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2017
Messages
514
Likes
305
Points
80
Age
48
babadullah

babadullah

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2017
514 305 80
Ushawahi kujiuliza ulikuwa wapi miaka elf moja,iliyopita
Na utakuwa wapi baada ya miaka buku,ijayo
Jiulize ni,kwann,umeumbwa yan ni nn lengo la kuumbwa kwako
Je baada ya maisha haya utakuwa na hali gan
Tunahimizana kutengeneza future life, ni IPI hiyo future life, Mimi nijuavyo future life ni maisha baada, ya kifo
Tu jiandae na maisha baada ya kifo kwan ndiyo ya kudumu na,ya milele
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,284
Likes
7,453
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,284 7,453 280
Wewe umejiandaaje
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,997
Likes
1,766
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,997 1,766 280
Hivi haiwezekani ikawa hivi:
Kwamba kama niko hivi ninavyojiona/jitambua, kama nitakufa na mara tu baada ya kufa au baada ya miaka makumi, mamia au maelfu baadae nikajikuta na umbile na mwili mpya tofauti na ule niliokufa nao huku nikiwa siwezi kufanya yale niliyokuwa nimezoea kufanya kipindi cha uhai wangu mfano kupiga mswaki, kuvaa nguo, kula, kufanya kazi za uzalishaji mali n.k. basi mimi nitakuwa siyo tena yule "binadamu wa kawaida" niliyepata kuishi miaka hiyo?

Naamini wapo watakaoelewa hoja yangu.
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,487
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,487 280
Yapo maisha jiandae na mioyo yenu kwenda Mbinguni / Peponi..... Haya ya dunia yapo tu miaka 70 au mia ni michache compared to eternity.....
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,749
Likes
11,438
Points
280
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,749 11,438 280
babadullah Umeongea sense sana sema basi tena biandamu hawataki kusikia hizi habari..hawataki kusikia kifo wakati its the truest of all kwamba whether tunataka au hatutaki lakini lazma tufe tu.

Bob Marley aliwahi kuulizwa akiwa na afya nzuri tu kwamba what is your richness because we heard you have a lot of money akasema "my richness is life forever and not how much I have in my bank account.

Tujiulize utajiri wetu ni upi sisi binadamu maana we live to die rejected and alone in the tomb.
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,017
Likes
1,330
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,017 1,330 280
Maisha ni hayo uliyo nayo, roho ikitoja (kifo) inaenda kuanzisha maisha mengine kama mbwa, kondoo au kitu chochote chenye uhai kwa maisha mengine tofauti na uliyoishi. Ukiondoka umeondoka hakuna mtu kama wewe tena. Hivyo vunja mifupa bado maisha yangalipo. Kuna vitu vingi vyenye uhai na Mungu alishaumba roho za kutosha ni mzunguko tu wa kuwa na maumbo tofauti. Kwa hiyo mbinguni na motoni ni hekaya za abunuwasi
 
miss kitongoji

miss kitongoji

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2017
Messages
671
Likes
583
Points
180
Age
28
miss kitongoji

miss kitongoji

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2017
671 583 180
Ni kweli
 
babadullah

babadullah

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2017
Messages
514
Likes
305
Points
80
Age
48
babadullah

babadullah

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2017
514 305 80
Maisha ni hayo uliyo nayo, roho ikitoja (kifo) inaenda kuanzisha maisha mengine kama mbwa, kondoo au kitu chochote chenye uhai kwa maisha mengine tofauti na uliyoishi. Ukiondoka umeondoka hakuna mtu kama wewe tena. Hivyo vunja mifupa bado maisha yangalipo. Kuna vitu vingi vyenye uhai na Mungu alishaumba roho za kutosha ni mzunguko tu wa kuwa na maumbo tofauti. Kwa hiyo mbinguni na motoni ni hekaya za abunuwasi
Kwahyo huamini uwepo wa pepo na moto baada ya kifo
 
babadullah

babadullah

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2017
Messages
514
Likes
305
Points
80
Age
48
babadullah

babadullah

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2017
514 305 80
Yapo maisha jiandae na mioyo yenu kwenda Mbinguni / Peponi..... Haya ya dunia yapo tu miaka 70 au mia ni michache compared to eternity.....
Kweli mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,212,894
Members 461,819
Posts 28,458,825