MANDEVUMENGI
JF-Expert Member
- May 15, 2018
- 1,356
- 3,626
Anamaanisha ukapigwe bomba ili shahawa ulizomiminiwa kwa tigo zisikuwashe washe tena,maana hapo utakuwa unawashwa washwa mwenyewe utakuwa unataka huo mchezo lkn ukipigwa bomba hali hyo hutoweka PuraVida_FireSiumwi lakini, yaani nipo sawa kwa sasa
Jiheshimu nduguMKUU HUYO BF WAKO HAKUPATII VIZURI,,,,,njoo PM TUPANGE YETU....wachana nae,,,,,CHOO hakitaki PAPARA MKUU,,,,.hapa nilipo USHANITENGUA UDHU MKUU, ,,,,
Sent using Jamii Forums mobile app
Baadaye kutaanza kukuwasha huko...hapo itabidi utafute mzibua mtaro mwingine, so safisha uwe safi na umrudie Mungu wako...pia fanya ibada dada yangu.Siumwi lakini, yaani nipo sawa kwa sasa
Asante🙏🏿Pole sana, usiikimbilie ndoa, kadri unavyoikimbilia na yenyewe inazidi kuongeza kasi. Tuliza akili sahau kuhusu ndoa sahau kuhusu mapenzi. Umesha jikwaa umeanguka Sasa nyanyuka na uanze Safari upya ila badili uelekeo kwa muda focus na vitu vingine nje ya mapenzi na ndoa.
Jipe muda
Sent using Jamii Forums mobile app
umewahi kuona hata wanyama wakikosea tundu na kuingiza/ kuingiziwa kwenye mknd*?????Unikome wewe, mtu hawezi sema shida yake? Mbona mnakariri? Hivi we ni malaika? Hujawahi kukosea wewe? Mnakera sana
Tatizo mi mkorofi hapo ataanza kunitukana adhani nina mtu, huyu nampangia njia tofauti kabisa ya kumuacha. Kwanza nikiwa sawa nitahama eneo ninalokaa halafu nimmwache. Ila kusema tujadili kiundani kabisa atajifanya hajisikii kuongea au atanigeuzia kibaolabda pengne ni muda muafaka wa kumuweka kitako na mkajadili kuhusu hili,tena umuombe tu awe muwazi.usiogope kuzungumza nae sababu hili swala ni la maisha yako.
Maisha magumu kweli haswa msimu huu.... Usijionee aibu kurudi kwenu na kuanza upya kuliko kujidhalilisha... Na Ukisha muacha tuliza akili utafute hela zako mwenyewe sio tena ukaponzeke kwa mwingine kwa ahadi za ndoa. Ndoa ni majaliwa sio sheriaNishaleta sana hizo mada ila anachenga chenga. Kwa kweli naona nikikaa sawa kiuchumi nammwaga. Ila hili libaba nilikorofi sana yaani natafuta mbinu. Hata ninapokaa nihame kabisa
Ndio kwa sasa nipo kwake kwa muda, ila nina kwangu. Ndugu zangu hawamjui kabisa. Nashukuru kichwa kimefunguka kiasi nitaondoka tuUnaishi nae kwasasa? Ndugu zako wanafahamu?
Usiwe muoga wa kuumia bora uumie ujiokoe kuliko uendee kukaa hapo mpaka akufanyie mengine zaidi. Jiongeze
Sent using Jamii Forums mobile app
Tukiongelea future analeta chenga, mi namcheck ila kupitia humu nimefunguka mengi sana. Nitaondoka then nimuache kabisaUmewahi muuliza mambo ya ndoa kasemaje.... Afu watu wa 40years bila kuoa.. Alafu hana sababu za msingi kama ugonjwaa, ndoa ya awali kuvunjika, au kufiwa na mke..... Huyo ujue chizi..... Hutafanya la maana.... Afu nyie wadada bana..... Wanaume ambao hawaeleweki ndio mnazimika kwao balaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi siwashwi kitu mkuu, yaani sina tatizo labda kama litakuja baadae. Hata hivyo nishaachaAnamaanisha ukapigwe bomba ili shahawa ulizomiminiwa kwa tigo zisikuwashe washe tena,maana hapo utakuwa unawashwa washwa mwenyewe utakuwa unataka huo mchezo lkn ukipigwa bomba hali hyo hutoweka PuraVida_Fire
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante nampenda Mungu sana basi tu alipitaBaadaye kutaanza kukuwasha huko...hapo itabidi utafute mzibua mtaro mwingine, so safisha uwe safi na umrudie Mungu wako...pia fanya ibada dada yangu.
Asante nduguMwanaume mwenye nia ya kukuoa hawez kukuomba nyuma, hawez kukutumikisha kingono bali atakuheshimu na kukuthamini.
Kabla hujaharibikiwa zaidi hebu fanya maamuzi ya busara kuondoka hapo kwake na kuvunja huo uhusiano.
Umewahi muuliza mambo ya ndoa kasemaje.... Afu watu wa 40years bila kuoa.. Alafu hana sababu za msingi kama ugonjwaa, ndoa ya awali kuvunjika, au kufiwa na mke..... Huyo ujue chizi..... Hutafanya la maana.... Afu nyie wadada bana..... Wanaume ambao hawaeleweki ndio mnazimika kwao balaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona you sound like a man? OK kuna jehanam na Corona
Mimi ni mdada ninayekaribia 30Wewe ni wa kike au wa kiume?
"Not everything is for everybody"
Mhh wewe waonekana mtatifu sana. Ubarikiwe.Kuna wapuuzi watamuendea pm.
Nakuambia wengi sana.
Na hili ndo lengo lake