Kuna kitu kimenichanganya juu ya mwili wangu

Kuna kitu kimenichanganya juu ya mwili wangu

bheri

Senior Member
Joined
Mar 1, 2018
Posts
104
Reaction score
88
Nikiri wazi mimi sio muumini wa tatoo, na sizipendi kabisa kuziona kwenye mwili wangu. Lakini cha kushangaza nimeamka asubuhi, nikawa nahisi kipele mgongoni ikabidi nijiangalie kwenye kioo, kweli kipele kilikuwepo ila kilichonishangaza nimeona kwenye bega la kulia kuna herufi "G". imechorwa vizuri kwa herufi kubwa. Na mimi sijawahi hata kufika kwa wachoraji wa hizi " TATOO" najiuliza imetoka wapi nakosa majibu. Labda wana jamvi kama kuna mtu, jambo kama hili lilishawahi kumtokea, au ana ufahamu kuhusu hili jambo naomba tueleweshane. Kama halina athari yeyote labda ya kiroho na kimwili.
 
Nikiri wazi mimi sio muumini wa tatoo, na sizipendi kabisa kuziona kwenye mwili wangu. Lakini cha kushangaza nimeamka asubuhi, nikawa nahisi kipele mgongoni ikabidi nijiangalie kwenye kioo, kweli kipele kilikuwepo ila kilichonishangaza nimeona kwenye bega la kulia kuna herufi "G". imechorwa vizuri kwa herufi kubwa. Na mimi sijawahi hata kufika kwa wachoraji wa hizi " TATOO" najiuliza imetoka wapi nakosa majibu. Labda wana jamvi kama kuna mtu, jambo kama hili lilishawahi kumtokea, au ana ufahamu kuhusu hili jambo naomba tueleweshane. Kama halina athari yeyote labda ya kiroho na kimwili.
Embu weka picha tuone Kama nimwandiko wa kidunia au nimambo ya kiroho
 
Nikiri wazi mimi sio muumini wa tatoo, na sizipendi kabisa kuziona kwenye mwili wangu. Lakini cha kushangaza nimeamka asubuhi, nikawa nahisi kipele mgongoni ikabidi nijiangalie kwenye kioo, kweli kipele kilikuwepo ila kilichonishangaza nimeona kwenye bega la kulia kuna herufi "G". imechorwa vizuri kwa herufi kubwa. Na mimi sijawahi hata kufika kwa wachoraji wa hizi " TATOO" najiuliza imetoka wapi nakosa majibu. Labda wana jamvi kama kuna mtu, jambo kama hili lilishawahi kumtokea, au ana ufahamu kuhusu hili jambo naomba tueleweshane. Kama halina athari yeyote labda ya kiroho na kimwili.
Mkuu unaonekana unaugua matatizo ya kipekee sana, vipi hili tatizo lako lilipona Msaada Tafadhali - JamiiForums
 
N
Uzi ungeusindikiza na picha mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app[/QUOT Nipo nyumban peke yangu.. kujipiga picha nashindwa wadau. Lakini hiyo herufi "G" imechorwa herufi kubwa na imejitofautisha na rangi ya ngozi. Rangi yake imekuwa nyeusi zaidi, iko kama imechorwa na mtu
 
Back
Top Bottom