kuna kila sababu ya bunge kuwa live ..pale watakapokuwa wakijadili mikataba ya madini.

baba anjela

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
385
250
Ripoti zote zimesomwa live..na bunge lipewe nafasi kujadili hiyo mikataba live.... ili watanzania tujuwe...ni nini kilichomo ndani ya hiyo mikataba.

kuwajua wanafiki na wazalendo wa nchi hii.
 

mommythebest

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
516
1,000
Wale wale walipitisha sheria hizo kwa ndiooooo, hao hao ndo leo wameshikwa na uchungu kusikia tunaibiwa.. Nasubiri kuona kina lusinde wanavyojadili hizo sheria
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom