• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kuna hii tabia ya ukatuni kwa wanaume wengi, haifai

Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
4,810
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
4,810 2,000
Ukatuni wenyewe ni...
Utakuta mwanaume anatafuta mpenzi huenda alikua single au anaongeza mchepuko na akafanikiwa kupata,
Kapata mtoto akamtunuku tunda siku hiyo hiyo,
Baadhi ya wanaume tulivo ng'ombe unatoka hapo na dharau kibao mala ohh demu mwepesi vile, mala demu malaya, mala ndani ya week tu nika mla, bla bla nyingi
Kwenye sex napo.. mala kanipa style fulani nikajua kabisa huyu malaya.. HAYO NDIO YANAKUA MALIPO YAKE, kisa kajiachia kwako.
Huo ni ukatuni sio siri.
Najiuliza ukikutana na wale ambao mnaingizana chumban anagoma kuvua chupi utasemaje??

Ukatuni wa pili..
Sisi wanaume ndio kichwa kama mnavyojua..
Kitendo cha kufanya mapenzi bila kujali utampa mimba dada wa watu au la na huna malengo nae.
kwa nin kumekua na watu wameshindwa kujitambua katika hili?
At least, approximately siku za mwanamke kubeba mimba ni kama 7 katika mwezi, zingekua nyingi sijui ingekuaje.

(Mwaka 2020) vunja mifupa ingali bado meno iko.
 
kelphin kepph

kelphin kepph

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2019
Messages
491
Points
1,000
kelphin kepph

kelphin kepph

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2019
491 1,000
Umenena vema mkuu
Hi Ni mbaya
Juz Kat nlisikua jamaa akimwambia Dem mmja hivi kua yeye anatongozwa Sana na wanawake
Ila hua nawapiga afu nawaacha

Nkasema doh!

kelphin kepph
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,342
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,342 2,000
Ukatuni wenyewe ni...
Utakuta mwanaume anatafuta mpenzi huenda alikua single au anaongeza mchepuko na akafanikiwa kupata,
Kapata mtoto akamtunuku tunda siku hiyo hiyo,
Baadhi ya wanaume tulivo ng'ombe unatoka hapo na dharau kibao mala ohh demu mwepesi vile, mala demu malaya, mala ndani ya week tu nika mla, bla bla nyingi
Kwenye sex napo.. mala kanipa style fulani nikajua kabisa huyu malaya.. HAYO NDIO YANAKUA MALIPO YAKE, kisa kajiachia kwako.
Huo ni ukatuni sio siri.
Najiuliza ukikutana na wale ambao mnaingizana chumban anagoma kuvua chupi utasemaje??

Ukatuni wa pili..
Sisi wanaume ndio kichwa kama mnavyojua..
Kitendo cha kufanya mapenzi bila kujali utampa mimba dada wa watu au la na huna malengo nae.
kwa nin kumekua na watu wameshindwa kujitambua katika hili?
At least, approximately siku za mwanamke kubeba mimba ni kama 7 katika mwezi, zingekua nyingi sijui ingekuaje.

(Mwaka 2020) vunja mifupa ingali bado meno iko.
Umeongea mambo ya msingi sana. Ila kuna pimbi watakupinga
 
JWANY DA KING

JWANY DA KING

Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
89
Points
125
JWANY DA KING

JWANY DA KING

Member
Joined Sep 11, 2017
89 125
Wakati mwingine wanaume hatujui nini tunataka kwa mwanamke, cos ukizungushwa mwaka mzima hupewi mbunye malalamiko kibao, ukipata dem muekewa unamtongoza na kupewa mbunye on a single day, unaanza ushamba wako mala malaya, kicheche, na majina mengi ya udhalilishaji!! Tuache tabia za kiwaki hizo..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
4,810
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
4,810 2,000
Wakati mwingine wanaume hatujui nini tunataka kwa mwanamke, cos ukizungushwa mwaka mzima hupewi mbunye malalamiko kibao, ukipata dem muekewa unamtongoza na kupewa mbunye on a single day, unaanza ushamba wako mala malaya, kicheche, na majina mengi ya udhalilishaji!! Tuache tabia za kiwaki hizo..

Sent using Jamii Forums mobile app
🤝🤝
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
2,433
Points
2,000
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
2,433 2,000
Ukatuni wenyewe ni...
Utakuta mwanaume anatafuta mpenzi huenda alikua single au anaongeza mchepuko na akafanikiwa kupata,
Kapata mtoto akamtunuku tunda siku hiyo hiyo,
Baadhi ya wanaume tulivo ng'ombe unatoka hapo na dharau kibao mala ohh demu mwepesi vile, mala demu malaya, mala ndani ya week tu nika mla, bla bla nyingi
Kwenye sex napo.. mala kanipa style fulani nikajua kabisa huyu malaya.. HAYO NDIO YANAKUA MALIPO YAKE, kisa kajiachia kwako.
Huo ni ukatuni sio siri.
Najiuliza ukikutana na wale ambao mnaingizana chumban anagoma kuvua chupi utasemaje??

Ukatuni wa pili..
Sisi wanaume ndio kichwa kama mnavyojua..
Kitendo cha kufanya mapenzi bila kujali utampa mimba dada wa watu au la na huna malengo nae.
kwa nin kumekua na watu wameshindwa kujitambua katika hili?
At least, approximately siku za mwanamke kubeba mimba ni kama 7 katika mwezi, zingekua nyingi sijui ingekuaje.

(Mwaka 2020) vunja mifupa ingali bado meno iko.
Sio ukatuni ni Ufala
 

Forum statistics

Threads 1,406,208
Members 532,237
Posts 34,508,682
Top