Kuna hii tabia ya ukatuni kwa wanaume wengi, haifai

Super Villain

JF-Expert Member
Jan 2, 2019
9,340
2,000
Anamaanisha mabaharia toka buza tumefika waweke fensi si tunarukaga ukuta......

Buza ni eneo fulani dsm kama kkoo, msasani, ubungo, kimara nk...

Buza ni eneo fulani wauni wengi nini na ni uswailini sana kwahiyo hiyo nyimbo anavyosema anawazungumzia hao watu wa buza tabia zao

Hii ni kwa uwelewa wangu...

Yaaa ni inasound buza, inamaana gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom